Lương Sơn Bạc  
Trang chủ Lương Sơn Bạc  Lương Sơn Diễn Đàn  Nơi Lưu Trữ: Truyện Ngắn, Truyện Dài, Bài Viết, Nhân Vật, Sách Lịch Sử, Sách Dạy Võ Thuật...   Xem hình thành viên và hình các buổi giao lưu LSB   Nơi Lưu Trữ: Cổ Thi VN, Cổ Thi TQ, Thơ Mới & Các Tuyển Tập Thơ
Quay Lại   Lương Sơn Bạc > Kim Ngư Thành > Vọng Nguyệt Nhai > Nhật Ký & Lưu Bút
Thành viên
Mật khẩu
Những câu hỏi thường gặp Danh sách các thành viên LSB  Lương Sơn Thương Quán
Nhật Ký & Lưu Bút Là nơi gửi những dòng lưu bút và nhật ký của các huynh đệ tỷ muội Lương Sơn.

Trả lời

Tiện ích Chế độ hiển thị
Cũ 16-08-2005   #10
Ảnh thế thân của ( Lion )
( Lion )
-=[ Chu Tước Kỵ Binh ]=-
Gia nhập: 04-12-2004
Điểm: 743
L$B: 27.323
Tâm trạng:
( Lion ) đang offline

....Chợt nó thấy buồn và trống trải , nhưng ..... đã bao nhiêu lần nó có cảm giác như thế. Lần đầu tiên nó cảm thấy xấu hổ về bản thân mình , nó chỉ có thế chỉ biết thế mà thôi , chán nản về bản thân , thấy mình vô dụng ..... nó đều trải qua cả ....Nhưng lần này nó thấy xấu hổ quá , nó nghĩ và tự trách nó thật không ra gì ....

Nó đã sống , ừ nó đã sống trên đời này mười mấy năm . Mười mấy năm ấy nó đã làm những gì . Nó luôn tự nhủ "- Người khác nghĩ về nó thế nào cũng được , miễn sao nó hiểu nó " mỗi khi nó có chuyện nó hay tự an ủi với chính nó rằng "- Nó phải tập để sống trong dư luận ".......

Nó mới ngang ngạnh làm sao , nó ích kỷ , nó chỉ biết đến cảm giác của nó mà thôi , nó đã trở thành con người kệnh cỡm tự bao giờ , làm gì nói gì nó cũng chỉ nghĩ là nó đúng mà không đặt mình vào vị trí của người nghe để hiểu , nó thật tồi ....... Nó nhậ ra lỗi của nó đấy chứ , nhưng 1 ngày , 2 ngày rồi 3 ngày .......... những ngày sau đó nó chưa hề tự sửa chữa , nó bảo thủ thật , nó biết như thế là không tốt nhưng sao nó vẫn ngoan cố không sửa đổi , biết rõ mình sai , biết mình đi sai đường mà không chịu ngoảnh mặt , nó chỉ biết nhìn mọi cái từ 1 phia' , chỉ biết sống cho bản thân nó . Thế mà lúc nào cũng dương dương tự đắc , làm như nó là tốt lắm . Lúc nào cũng thế này " -Bạn không phải là số một nhưng bạn là duy nhất- " rồi thế này "- Đối với thế giới bạn chỉ là một cá nhân nhưng với ai đó bạn là cả một thế giới " .......

Nó luôn thế .......... chẳng bao giờ đổi thay , rồi nó còn vô dụng , có chuyện gì cũng ngồi kêu than , nó thật chẳng xứng với những cái mà bạn bè nó gọi nó , nào là " cá tính mạnh " với chả " bản lĩnh , nghị lực" ...... Những cái đó nó chẳng xứng đáng , nhưng sao nó lại không phủ nhận khi bạn bè đánh giá nó như thế nhỉ . Nó biết , nó biết chứ , nó biết rằng chỉ có người khác đánh giá về nó là đúng nhất , nhưng sao nghĩ lại nó thấy nó xấu hổ thế này , nó thấy mình có lỗi .......................

Và nó buồn ...........

Chữ ký của ( Lion )

15-01-2011 ... Em về bên anh.
08-04-2012 ... Mình đón thiên thần nhỏ //
NB : 3.4 kg //
1 tháng 7 ngày :5.0 kg
2 tháng : 6kg và mút tay
3 tháng : 7,3kg - đưa cho gì cầm cũng cho vào mồm ngậm hết á
4 tháng : 8kg, con bắt đầu lẫy

Tài sản của ( Lion )
Trả lời kèm theo trích dẫn
Cũ 17-08-2005   #11
Ảnh thế thân của Ghét
Ghét
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 16-03-2005
Điểm: 373
L$B: 2.251
Ghét đang offline

Có lẽ W không muốn nhiều người vô như thế này! Hôm trước đã nổi doá lến với B.N, cái lòng tự ái cao quá, mỗi lời nói của em đều được ta suy diễn ra là sự thương hại... Hết một chuyện!
Không biết là bò đã cố hết sức chưa, hay cái số khỉ gió nó cứ kéo tụt mình đi! Toàn nheo có nói: bò nó khỏi bệnh rồi. Ờ, hi vọng là thế, nhưng có khỏi bệnh thì cũng làm cho hắn thoát khỏi cái vòng luẩn quẩn! Tau vẫn luẩn quẩn, biết làm sao đây! đang nói đến thi cử đấy! Biết chưa!? Chẳng lẽ bây giờ ngồi than vãn à, than vãn vì cái môn nào mình học như tru như bò thì luân bị ách lại, còn những cái gì bỏ qua thì nó cũng qua, đời lại éo như Nga bình minh! Muốn sỉ vô cái mặt thàng nào khiến cho cái cuộc sống này lắm chuyện buồn cười! kì 1 10 trình (cho qua), kì 2 thêm 6+3=9 , ờ ờ, thế nhé, chào nhé những thằng đáng ghét K49, ta về nơi nào đó được gọi là K5.0, phiên bản mới, version nâng cấp!!!
W, không biết mi có tức cái lần trước làm mi băn khoăn (nói chuyện chi thì mi cũng biết rồi đấy), ngày xưa nhiều lúc tau nghĩ nếu mình chết thì cô ấy sẽ làm thế nào, giwò tau cũng đếch thèm, dù không nghi ngờ chi cả, nhưng một lần nữa biết có người bạn như mi là ổn rồi! Tối qua mới nhớ đến cái lần gặp nhau trên đường, rồi đêm đó về nhà ngủ và học bài, rồi nghe nhạc, rồi cứ thế...có phải là định mệnh không nhỉ.
Dù có chuyện gì xảy ra, tau cũng cóc sợ nữa, kệ hắn, lão Thế nói rằng lão ước được như tau, nghĩa là sông được với chính mình, thạt với tình cảm của mình, không như lão! hơ, mà vì cái đó lại bị trả giá đấy, thật cái gì chứ, thật đến bây giờ thành ra thế này. Ờ, mà thế này là sao chứ, vẫn quá ổn mà, ta vẫn có bạn có bè, có thương yêu, gia đình à? ờ, nhiều khi muốn mình là trẻ mồ côi để khỏi làm tổn thương đến người khác. Nói thế thật vô trách nhiệm lắm! nhưng ai cấm ta suy nghĩ như thế đâu!
Có câu này, tau thật tâm đắc, : thất bại, không, đó chỉ là thành công bị trì hoãn.

Chữ ký của Ghét
Thời đại anh hùng

Tài sản của Ghét
Cũ 17-08-2005   #12
Ảnh thế thân của *>Azumi<*
*>Azumi<*
Gia nhập: 04-08-2003
Điểm: 336
L$B: 15.690
*>Azumi<* đang offline

vừa đăng nhập thì có tin nhắn của ALG , bị phạt thẻ ấy mà
Thật sự thì cũng ko quan tâm nữa , 8 rồi
Mới biết khoa , hắn chẳng buồn lắm. đáng lẽ phải nhiều hơn thế chứ . trống rỗng quá
Đêm qua đi chơi cùng em , lòng vòng trên nhưng con phố . Đáng lẽ tối nay hắn phải sang giúp em , nhưng hắn lại ngồi đây chơi VL . Hắn đang hối hận chăng ? có thể. Hãy cho hắn nỗi nhớ , để hắn có thể điên lên ....
Hắn thích chứ ký của nutac_muoimuoi , có lúc hắn cũng đã từng kí như vậy . Nhưng giờ khác rồi , bon chen nhiều khi cũng tốt đó chứ . Hay hắn đã có thể suy nghĩ khác . chẳng rõ nữa
HN mưa .
Trích dẫn:
nhưng ai cấm ta suy nghĩ như thế đâu!
ai cấm đâu nhỉ ,

Cũ 17-08-2005   #13
Ảnh thế thân của -=Whisky=-
-=Whisky=-
-=[ Chu Tước Kỵ Binh ]=-
Gia nhập: 23-03-2005
Điểm: 774
L$B: 48.731
-=Whisky=- đang offline

Thất bại là thành công trì hoãn ư ,đó chỉ là câu bào chữa của những kẻ bại ,dựa vào nó mà sống ư ,cứ trì hoãn cho đến bao giờ ,trì hoãn ,chuột chạy cũng sào mất thôi Ghét ơi !
Hờ hờ ,đời quái lạ thật ,đứng núi này trông núi nọ ,câu mà ta hay nói là con chim ở ngoài muốn vào lồng ,còn con trong lồng thì muốn ra ngoài .Lão Thế ,tau cũng muốn như lão lắm ,mi cũng rứa chi ,học hành đỉnh như thế ,trong mắt mọi người là một người hoàn hảo ,cuối cùng cũng muốn như mi à . Hà hà ,đời trớ trêu ,biết nên sống theo kiểu nào đây cho vẹn cả mấy đường .Chuyện lần trước đúng là điên thật ,tau không ngờ trong bài của mi có cả bố mi ,vậy mà cũg chỉ là đùa ,không tin được .Trước khi chuyện ni sảy ra ,tau cứ trông cho tau chết đi nhưng khi mi lừa chuyện đó ,tau lại không thể mong cho tau chết thay .Tự nhiên lúc đó tau lại sợ ,chết ,sợ thật đó ,và tau chỉ mong đó là một trò đùa . Khi biết là một trò đùa ,tức thôi nhưng vẫn còn hơn sự thật .May mắn ,mọi chuyện cho qua đi .Còn chuyện có thèng bạn như tau là ổn à ,hè hè ,riêng câu ni thì để mai tau lên mi vay tiền xem mi có nói được nữa không Số phận ,có thể lắm .A` khi đó tự nhiên tau nhớ đến những lần đi cùng mi nói về tương lai ,đi ô tô đi chơi nữa .Hè hè được đấy chứ .Ôi tương lai ,pó chiếu ,vừng ơi mở ra .

Khi chiều đi học ,khà ,cũng lâu lắm rồi chứ .Lúc tối tự nhiên mơ mình bị vào khoa gì đấy ,nhớ mang máng là cơ khí ,nghe ông thầy cũ Tuyển nói thế ,thầy lắc đầu ,thất vọng ,nghe như mình là đứa ngu nhất ,thất bại nhất trong số bạn bè .Sáng ra sợ thật ,vậy mà vẫn đủ can đảm để nghỉ tiếp môn thể dục để ngủ tiếp .May mà khi chiều có thể ngồi hết giờ mới về .Học cũng vui đó chứ ,tối nay mong là khi về có thể ôm đống sách làm bài tập .Híc ,cố lên Chiaki . Ngồi học mà nghe bọn nó nói chuyện về nhà ,buồn quá ,không biết sao nữa ,về cũng chán ,mà không về cũng chán .Một năm qua giờ làm cho mình lúc nào cũng lo nơm nớp ,đến lớp lo cô nói ...,về nhà nghe nói ... híc ,tất cả vì mấy môn học ,có thế thôi .21 ,còn nhiều hơn cả ku Ghét 2 trình ,ặc ặc .Can đảm lên nào ,lỗi lầm sẽ được sửa bằng học lại

Chữ ký của -=Whisky=-
.............Hãy để ngày mai là Bình Minh anh nhé !
Nutac_muoimuoi

Tài sản của -=Whisky=-
Cũ 18-08-2005   #14
Ảnh thế thân của Ghét
Ghét
Gia nhập: 16-03-2005
Điểm: 373
L$B: 2.251
Ghét đang offline

Nhớ quán cà fê dốc 2000 không?, tối qua uống ở đó với lão Thế già, nghe nhạc sống của một ông nghệ sĩ già solo guitar, nghe anh chủ quán hát mấy bài, cũng muốn xính lên một bài, rồi thôi! Cứ tối thứ tư mới có!
Nói chuyện với lão T, có thể nói là hợp, mình chỉ hợp với những người hơn tuổi, một ít bạn bè cùng lứa, rất ít thôi, 2 hay 3 gì đấy! Mà có khi chỉ là 1, khi lại là 2, hay ho là chưa người con gái nào mình nói nhiều cả ...
12h về đến nhà, mở cửa, chứng kiến một cái chết! Cái chết được báo trước, nhưng mình thì không tin điều đó, mình đã nghĩ rằng nó sẽ vượt qua, thoạt nhìn tưởng là vẫn sống, chỉ đang ngủ thôi, dường như cái bụng nó vẫn thở nhè nhẹ, chao ôi, cái miệng nó nhăn ra mới đáng sợ! Tội nghiệp con mèo! Nó chết, mình hìn nó trân trối, nhìn, một phần vì thương, một phần thấy cái chết của nó mà lòng mình sống lại! CHết trog lòng nhiều quá! Mình biết rung cảm lại rồi chăng?!
Ngồi viết được mấ dòng NK, cũng chẳng phải NK gì cả, viết vu vơ, viết về con cá vàng trong bể nó đang tung tăng bơi, đang yêu và sắp sinh một ti tỉ con cá nhỏ. Viết về một mớ hỗn độn người ở đây! Viết về một thằng bạn, và viết về một thằng người đã từ bỏ tất cả, còn lại bây giờ là một ngọn gió chai sạn!
Gần 2 tuần, khôg ngủ được, chẳng bao giờ ngủ được quá 6h, ko làm gì cũng giậy! Mai đến trường, mai và mãi mãi vẫn một mình, sống một mình thấy thanh thản, nhưng vẫn cuồng chân! Thâu được 3 bài hát, sẽ tặng cho nhưng người thân yêu. Mi có muốn nghe không?"Tình, sao thế cứ như là ấu thơ"
Không cần nói thêm gì nữa nhỉ, tự hiểu là đủ mà! Đâu phải là đôi tình nhân mà đòi hỏi, mà mong muốn, mà thể hiện!

Chữ ký của Ghét
Thời đại anh hùng

Tài sản của Ghét
Cũ 18-08-2005   #15
Ảnh thế thân của Chi a ki
Chi a ki
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
Gia nhập: 12-02-2005
Điểm: 584
L$B: 10.128
Tâm trạng:
Chi a ki đang offline

Mấy cái người ngất ngất , ngây ngây , đầy tội lỗi... Và trong đó có em

Chán tất cả mọi thứ. Rằm mà ko về nhà được. Mai mẹ gửi đồ lên cho. Thế gọi là ăn rằm hả? Mà cũng chẳng muốn về trong ngày đó. Mệt chết đi được , nó ko thích đông người , ồn ào. Cũng ko phải thế , sợ ồn ào , vui vẻ quá đến khi ko được như thế nữa thì lại hụt hẫng...

Nằm ngẩn ngơ , suy nghĩ , sao mà nó có thể trở thành người như thế được cơ chứ??? Tụt dốc !!! Vẫy vùng trong vũng bùn. Càng giãy giụa càng chết. Nằm im...

Chiều lên lớp , chỉ có hai thằng bạn đứng đó , chẳng còn ai , vậy là được nghỉ học , sướng run . Nhưng lại cả buồn nữa , ko ngày hôm nay thì hôm sau thôi. Mình sợ cái câu hỏi của con bạn muôn đời ko thay đổi và câu trả lời muôn đời ko thay đổi của mình. Nó ko hỏi cũng buồn , nó hỏi cũng buồn. Buồn cho nghị lực của mình quá kém cỏi. Chẳng đứng dậy lên được. Chán như con gián đang ăn cám trong... rổ cám

Lại lên nét , đã bảo là ko lên nữa mà vẫn cứ ngựa quen đường cũ !! Định ngồi tí rồi về , thía mà vẫn cứ ngồi lì ở đó cho hết buổi !!! Chả có việc gì làm , cứ lật đi lật lại cho mỏi nhừ mắt. Mắt thì mới có...4 độ thui. Nhẹ chán Cứ tăng đều đều. Một năm một độ !! hic...

Lại ở một mình , lại đâu vào đó... Chịu hết nổi

Tự dưng lại đi gây sự với người ta. Họ có làm giè mình đâu cơ chứ. Mà hắn chẳng bao giờ để mình gây sự thêm nữa !!! Anh hai thì ko lên mạng , chẳng có ai để...chửi. Mà có chửi thì cũng nhường !!! cụt hứng. Thích đôi co để phân thắng bại cơ...

Con bạn đến nhà chơi. Lại chuyện thi cử , trường lớp , điên cả đầu. Nó về mà cứ níu kéo mãi. Rồi đi ăn bánh cuốn. Ko ăn thì đói , ăn vào lại no, khó chịu quá

Một ngày đẹp trời ! Đẹp cái con khỉ ! Nó cứ âm u mãi thôi. Sấm sét , mưa giông , gió thổi ,... cứ thay nhau chế ngự bầu trời này !!!

Cóc thèm lên mạng nữa. Mà cũng chả còn tiền mà lên ! Phải tập bỏ đi thôi. Hư hỏng ko chịu được !!! KO biết có bỏ được ko?

Đời là cái quái gì vậy ta????

Chữ ký của Chi a ki
Chỉ còn em và tình yêu ở lại !

Tài sản của Chi a ki
Cũ 18-08-2005   #16
Ảnh thế thân của .::Hận Thiên::.
.::Hận Thiên::.
Cầu tử.
Gia nhập: 27-07-2004
Điểm: 535
L$B: 9.637
.::Hận Thiên::. đang offline

Code:
catbuitinhdau142: Biet anh cung ran the nay em da noi cho anh biet ngay tu dau roi

camgiaclacloai1422: tu dau thi khong chac

camgiaclacloai1422: anh cung chang biet minh cung ran tu luc nao nua

catbuitinhdau142: truoc day em rat so mat anh

catbuitinhdau142: Roi cung mat

catbuitinhdau142: Gio em so chet lam

catbuitinhdau142: Em rat so

catbuitinhdau142: Em khong biet khi chet di no nhu the nao

camgiaclacloai1422: chet ah

camgiaclacloai1422: roi kiep sau?

catbuitinhdau142: kiep sau a`

camgiaclacloai1422: chac la chung ta khong gap nhau nua

catbuitinhdau142: co khong

catbuitinhdau142: nho khong co thi lam sao

catbuitinhdau142: em se tan ra

catbuitinhdau142: het

catbuitinhdau142: khong con Linh ANh nao nua

camgiaclacloai1422: buon cuoi that

catbuitinhdau142: co the trong anh khong con LA

catbuitinhdau142: Nhung em van muon ton tai

catbuitinhdau142: it nhat la tren Trai Dat nay

catbuitinhdau142: em chi moi 18 tuoi

catbuitinhdau142: cai chet doi voi em la qua som

catbuitinhdau142: em khong muon don nhan no chut nao

camgiaclacloai1422: khong ai muon no ca

camgiaclacloai1422: anh biet noi gi voi em daycatbuitinhdau142: Em khong biet

catbuitinhdau142: Em khong biet em muon nghe gi nua

catbuitinhdau142: em chi biet khoc

catbuitinhdau142: khoc va khoc

catbuitinhdau142: do la tat ca nhung gi em co the lam
Code:
camgiaclacloai1422: anh da lam gi cho em
camgiaclacloai1422: khong gi ca
camgiaclacloai1422: vay tai sao 
camgiaclacloai1422: tai sao
camgiaclacloai1422: trong doi nay anh lai co mot nguoi nhu em
camgiaclacloai1422: mot con gio
catbuitinhdau142: em chi nhu mot con gio thoi
catbuitinhdau142: anh hay xem nhu the
catbuitinhdau142: mot con gio mat den roi di
catbuitinhdau142: Nhu nhung con gio khac
catbuitinhdau142: anh se quen
catbuitinhdau142: se chang bao gio nho den nua
catbuitinhdau142: vi co the gio qua nhieu
catbuitinhdau142: anh khong the nho duoc tung con
camgiaclacloai1422: 
camgiaclacloai1422: nhieu con gio qua u ?
catbuitinhdau142: sau nay se con tiep ma
camgiaclacloai1422: 
camgiaclacloai1422: uh
camgiaclacloai1422: tiep
catbuitinhdau142: CHang le trong cuoc doi anh chi co mot con gio the thoi u ?
camgiaclacloai1422: khong biet con bao nhieu con gio
camgiaclacloai1422: nhung co le con gio dau tien da cuon het ty cua anh di roi
camgiaclacloai1422: khong con de cho nhung con gio ssau
camgiaclacloai1422: va khong con ca trong anh
camgiaclacloai1422: gio day cung cahng con biet rung dong
catbuitinhdau142: xin loi vi em lai la moi tinh dau cua anh
camgiaclacloai1422: xin loi gi chu
camgiaclacloai1422: so troi
camgiaclacloai1422: tat ca se qua di
camgiaclacloai1422: ma da qua di moi dung
camgiaclacloai1422: gio day anh chang the nao tim lai duoc cam giac cho chinh minh
catbuitinhdau142: Khong
catbuitinhdau142: Khong phai dau
catbuitinhdau142: roi anh se con yeu nua
catbuitinhdau142: se co mot nguoi nao do hop voi anh
catbuitinhdau142: Nguoi do se lay lai duoc con nguoi xua cho anh
camgiaclacloai1422: anh chang mong gi
camgiaclacloai1422: anh muon ve` roi
camgiaclacloai1422: em o lai nhe
catbuitinhdau142: Dung
catbuitinhdau142: em khong gap anh duoc lan nua dau
catbuitinhdau142: Em noi them chut nua thoi
catbuitinhdau142: Dung la anh da khac truoc roi
catbuitinhdau142: Em da co the yen tam ve anh
catbuitinhdau142: Anh thuc hien cho em dieu nay duoc khong
catbuitinhdau142: Dieu cuoi cung thoi
catbuitinhdau142: Roi sau nay vinh vien se khong gap nhau nua
camgiaclacloai1422: em noi di
camgiaclacloai1422: neu co the anh se lam
catbuitinhdau142: neu nhu em khong con nua
catbuitinhdau142: Anh hay song tiep phan cua em nhe
camgiaclacloai1422: song tiep phan em 
camgiaclacloai1422: nhu the nao day
catbuitinhdau142: em khong muon khi chet di nick nay tro thanh nick vo chu
catbuitinhdau142: em chuyen no lai cho anh nhe
camgiaclacloai1422: cung duoc
catbuitinhdau142: hay su dung no theo cach cua anh
catbuitinhdau142: Dung bao gio xoa no di duoc khong
catbuitinhdau142: Co chu no da mat roi
catbuitinhdau142: Em khong muon no cung bien mat
catbuitinhdau142: Em muon du em khong con nhung du am cua em van con luu lai tren net
camgiaclacloai1422: anh se lam
camgiaclacloai1422: se dung nick do
catbuitinhdau142: mot chut gi do ve em
catbuitinhdau142: Do la uoc nguyen cuoi cung cua em
camgiaclacloai1422: em con muon noi gi nua khong
catbuitinhdau142: hay song tiep cho em nua
catbuitinhdau142: ngoai phan cua em
camgiaclacloai1422: cai do anh khong dam chac
catbuitinhdau142: sao the
catbuitinhdau142: sao khong dam chac chu
camgiaclacloai1422: anh khong biet
camgiaclacloai1422: song hco em la the nao chu
catbuitinhdau142: Em khong biet
catbuitinhdau142: Nhung em khong muon minh hoan toan bien mat
catbuitinhdau142: Anh se van nho ve em mai chu
camgiaclacloai1422: co le vay
catbuitinhdau142: cam on anh nhieu lam
catbuitinhdau142: Roi mot ngay nao do anh se gap em
catbuitinhdau142: Gap nam mo cua em
camgiaclacloai1422: mot ngay nao do u ?
camgiaclacloai1422: anh khong muon nghe nua
catbuitinhdau142: chac chan anh se duoc dung truoc mo cua em 
catbuitinhdau142: mot ngay khong xa
catbuitinhdau142: khong muon cung phai nghe
catbuitinhdau142: Em so lam
catbuitinhdau142: Hom nay em gap anh la lan cuoi
catbuitinhdau142: ngay mai em nhap vien
catbuitinhdau142: nguoi ta cho em vao mot cai long kinh'
camgiaclacloai1422: anh ve day
catbuitinhdau142: khoan
catbuitinhdau142: anh dung ve
catbuitinhdau142: CHang le lan cuoi cung nay anh cu nhu the duoc sao
camgiaclacloai1422: anh khong con biet tin em hay khong
catbuitinhdau142: em the voi anh day
catbuitinhdau142: anh van nho mat khau chu
catbuitinhdau142: may khau cua catbuitinhdau
camgiaclacloai1422: khong
catbuitinhdau142: khong ngo co ngay em lai tro thang cat bui nhu moi tinh dau cua em
catbuitinhdau142: mat khau la " anhyeuanh"
catbuitinhdau142: chinh anh lam cho em ma
camgiaclacloai1422: anh dau lam ca nick do cho em chu
catbuitinhdau142: mat khau
camgiaclacloai1422: anh yeu anh
camgiaclacloai1422: tat ca thanh di vang
camgiaclacloai1422: nhanh that
catbuitinhdau142: tiec la em khong the cho anh biet em mat ngay nao
camgiaclacloai1422: thoi di
camgiaclacloai1422: anh cung khong muon biet gi ca
catbuitinhdau142: duoc roi ma
catbuitinhdau142: em khong noi nua
catbuitinhdau142: em con muon nho anh chuyen nay nua
catbuitinhdau142: nhung chuyen nay neu anh thich thi nhan
catbuitinhdau142: khong thi thoi
catbuitinhdau142: khong sao
catbuitinhdau142: duoc khong
catbuitinhdau142: sao anh khong noi gi nua vay
camgiaclacloai1422: em cu noi di
catbuitinhdau142: neu sau nay sinh con gai, anh dat ten cho be' la Linh Anh duoc khong
catbuitinhdau142: Nhung anh khong thich thi thoi
camgiaclacloai1422: anh se nho'
catbuitinhdau142: cam on anh
catbuitinhdau142: Duoc roi
catbuitinhdau142: gio anh ve di
catbuitinhdau142: NHo hay dung nick nay nhe
catbuitinhdau142: Hay cho em mot chut du am
camgiaclacloai1422: anh muon hoi
catbuitinhdau142: tat ca em da noi het
catbuitinhdau142: anh hoi di
camgiaclacloai1422: vi sao em yeu anh nhieu den the
catbuitinhdau142: dung hoi vi sao
catbuitinhdau142: em chi biet em rat yeu anh
catbuitinhdau142: yeu rat nhieu
catbuitinhdau142: nhu mot nguoi dien vay
camgiaclacloai1422: hay tha thu cho anh
camgiaclacloai1422: tat ca
catbuitinhdau142: em da tung hua voi minh se yeu anh cho den cuoi doi
catbuitinhdau142: va em da thuc hien duoc
catbuitinhdau142: anh khong co loi gi dau
camgiaclacloai1422: duoc roi
catbuitinhdau142: Em moi can anh tha loi cho em
camgiaclacloai1422: Dieu anh muon nghe da du roi
camgiaclacloai1422: anh khong muon khoc
catbuitinhdau142: em rat vui vi em da yeu anh cho den luc chet
camgiaclacloai1422: ai da cho em mot nguoi nhu em
camgiaclacloai1422: tat ca
camgiaclacloai1422: nhu mot giac mo vay
catbuitinhdau142: vang
catbuitinhdau142: anh cu coi no nhu la gi cung duoc
catbuitinhdau142: em con muon noi them nhieu nua
catbuitinhdau142: vi la lan cuoi
catbuitinhdau142: Lan cuoi thuc su
catbuitinhdau142: ANh khong khoc day chu
camgiaclacloai1422: tat nhien khong
catbuitinhdau142: uh
catbuitinhdau142: dung bao gio khoc vi em nua
catbuitinhdau142: em chang la gi ca
catbuitinhdau142: chang la cai gi cua anh het
catbuitinhdau142: nhung "chang la cai gi " do lai rat yeu anh
catbuitinhdau142: anh Diep oi
catbuitinhdau142: em so lam
catbuitinhdau142: em phai lam sao day
catbuitinhdau142: NHung ngay tiep theo em biet lam sao
catbuitinhdau142: em rat so
catbuitinhdau142: em so lam
catbuitinhdau142: sau nay em khong con nghe thay gi
catbuitinhdau142: khong nhin thay gi
catbuitinhdau142: khong cam nhan duoc gi
catbuitinhdau142: khong duoc o ben gia dinh
catbuitinhdau142: em se phai o duoi dat
catbuitinhdau142: lanh leo
catbuitinhdau142: em so cai ngay em nam duoi dat kia
catbuitinhdau142: em dien mat thoi
catbuitinhdau142: em se khong duoc song nua
catbuitinhdau142: em khong duoc song tiep nua
catbuitinhdau142: sao anh im lang the
catbuitinhdau142: dung im lang nhu the
camgiaclacloai1422: anh biet noi gi day
catbuitinhdau142: noi gi di chu
catbuitinhdau142: khong biet 10 nam sau Viet Nam se nhu the nao nhi
catbuitinhdau142: sau nay anh se the nao
catbuitinhdau142: vo va con anh se ra sao
catbuitinhdau142: chac la VN roi se tro thanh mot cuong quoc
catbuitinhdau142: tiec la em chi duoc ngam nhin moi thu, duoc noi chuyen, duoc di hoc, duoc an, ngu, choi,..........chi trong 18 nam
catbuitinhdau142: va chi duoc yeu trong 1 nam
catbuitinhdau142: anh lam sao the
camgiaclacloai1422: cha sao ca
catbuitinhdau142: anh se dung nick nay den bao gio ?
camgiaclacloai1422: ko biet
catbuitinhdau142: khong the mai mai duoc a`
camgiaclacloai1422: hom truoc may vi'
camgiaclacloai1422: em biet cai gi trong do khong
camgiaclacloai1422: la thu cua em
catbuitinhdau142: cai gi ?
catbuitinhdau142: thu cua em ?
catbuitinhdau142: anh noi da dot het roi ma
camgiaclacloai1422: mot buc thu con lai
catbuitinhdau142: the a
catbuitinhdau142: anh dot no di
camgiaclacloai1422: nhung khi tim lai duoc thi` tat ca van con` ,chi? mat buc thu
camgiaclacloai1422: anh tuong do la so troi
catbuitinhdau142: the co le la tot hon
camgiaclacloai1422: bat anh phai quen em mai mai
catbuitinhdau142: danh thuan theo so troi thoi
camgiaclacloai1422: co le vay
catbuitinhdau142: duoc roi
catbuitinhdau142: em khong bat anh nho em nua dau
catbuitinhdau142: khong bat anh dung nick nay nua
catbuitinhdau142: em danh nho Sakura huy ho minh
catbuitinhdau142: Luc Cuu Uyen chet roi
catbuitinhdau142: Em khong muon catbuitinhdau142 nay mat di
catbuitinhdau142: em met roi
catbuitinhdau142: anh ve di
catbuitinhdau142: em khong the ngoi duoc nua
camgiaclacloai1422: u
camgiaclacloai1422: hay giu suc hoe
catbuitinhdau142: anh Diep
camgiaclacloai1422: tam biet
camgiaclacloai1422: sao
catbuitinhdau142: tam biet sao ?
catbuitinhdau142: em khong chac
catbuitinhdau142: anh Diep
catbuitinhdau142: Em noi cau nay lan cuoi nhe
catbuitinhdau142: chi lan nay nua thoi
camgiaclacloai1422: u
catbuitinhdau142: Em yeu anh
catbuitinhdau142: Em rat yeu anh
catbuitinhdau142: Vinh biet
catbuitinhdau142: Vinh biet tinh dau cua em
catbuitinhdau142: Hy vong khi chet di linh hon cua em van con nho ve anh
catbuitinhdau142: anh sang nick cua em di
catbuitinhdau142: Em khong muon cu the nay out
catbuitinhdau142: em muon chuyen tiep
catbuitinhdau142: anh chua out day chu

Muốn nói một cái gì đó nhưng biết nói gì bầy giờ ,đôi tay vẫn nằm trên bàn phím ,bất động.Cả cái đầu của hắn ,trái tim của hắn cũng bất động. Thỉnh thoảng vẫn hút điếu thuốc ,mắt vẫn đọc. Tại sao ,tại sao hắn lại có thể bât động ,tình cảm ,những rung động trong con người tại sao không thể sống dậy.
Hình như người kia sắp ra đi ,chết ,lại nhắc đến cái chết .Hắn tự hỏi hắn đã làm gì được cho người ta mà sao hắn nhận được nhiều đến thế.Yêu đến chết ,hắn vẫn không có cảm giác gì.Chết thật rồi ,con người trong hắn chết thật rồi.Hắn muốn viết "anh yêu em " nhưng sao lại không thể.Đây không còn là hắn. Hắn đã chết...
Đây không phải là ttttttttttaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.......

Chữ ký của .::Hận Thiên::.
Cảm xúc chỉ là nhất thời nhưng kỷ niệm là mãi mãi

Tài sản của .::Hận Thiên::.
Cũ 19-08-2005   #17
( Lion )
-=[ Chu Tước Kỵ Binh ]=-
Tâm trạng:
( Lion ) đang offline

Anh Điệp !
Không biết từ bao giờ muội quen với cách gọi đó . Hôm qua muội chat với Linh Anh , muội đã mắng nó huynh ơi . Muội sai rồi , đã rất sai , ... Muội có tội với nó , với huynh , muội trách nó không nói mọi chuyện cho huynh , muội đã trách một người sắp xa lìa cõi đời huynh ơi .

Muội ghét muội , muội căm thù mình , muội thật là kẻ lắm chuyện ......... Muội ........ hiic hic , muội đã mắng một người đang ốm huynh à . Muội vừa thấy Linh Anh đáng trách nhưng lại đáng thương ,cả huynh cũng như thế nữa , trách huynh vì quá lạnh lùng , thương huynh vì thấy huynh trong hoàn cảnh này mà không làm sao được .

Muội ước mình là 1 bà tiên nào đó , muội sẽ có phép làm cho Linh Anh khỏi bệnh , muội sẽ sai khiến thần tình yêu khơi dậy trái tim yêu thương của hai người , muội ...........

Huynh từng nói với muội , huynh ghét những người bon chen như thế này, huynh cũng đã dặn muội như vậy , nhưng muội vốn ngang ngạnh , phải nói là rất ngang mới đúng " Sông núi dễ dời , bản tính khó đổi" huynh à . Muội định không nhắc lại những chuyện này với huynh nữa nhưng muội thấy áy náy , rất áy náy huynh ạ.

A Điệp , hic hic ,hôm qua sau khi đọc xong 2 bài trên em chỉ muốn chạy đến ngay bên anh , ôm anh vào lòng để nghe anh khóc, khóc đấy anh Điệp à . Tại sao anh không nói với Linh Anh '' Anh yêu Linh Anh '' được chứ ? Anh đã rất muốn nói thế phải không ạ , nhưng .........

Em không hiểu chuyện của hai ngươi , chắc anh sẽ mắng em, vâng em xin nhận tất cả những điều không hay đó về mình , kể cả ngay bây giờ anh không coi em là em gái nữa cũng thế mà thôi anh à . Anh hãy đối mặt với sự thực nhé anh , em tinh anh sẽ làm được ,sẽ vượt qua mà không tự lừa dối bản thân mình .

Em cần xin lỗi anh , vì anh biết không em đã thử mở nick của Linh Anh , chắc anh sẽ hận em đến tận xương tuỷ , vậy cho em xin lỗi được không ạ . Em có nhận được những dòng tin nhắn nhưng không biết là ai gửi , em coppy lên đây cho anh đọc nhé , rồi muốn xử em sao thì xử . Anh yên tâm , thời gian này em sẽ không làm phiền anh đâu , để khi nào anh trấn tĩnh lại em và anh sẽ nói chuyện nhé .
Thôi chào anh, gắng lên nha anh ...........

Trích dẫn:
chua_ai_yeu2000 (8/19/05 1:07:27 AM): anh vua` nghe Thu noi' em bi tai nan. ???????
chua_ai_yeu2000 (8/19/05 1:07:35 AM): co' that. ko vay ??
chua_ai_yeu2000 (8/19/05 1:08:07 AM): sao em lai vo^ y' vay??
chua_ai_yeu2000 (8/19/05 1:09:28 AM): anh da~ bao? voi' em la` hay~ giu~ gin` suc' khoe? that. tot' ma`
chua_ai_yeu2000 (8/19/05 1:10:02 AM): thoi, bay gio` co' noi' gi` thi` chuyen. cung~ da xay? ra roi`
chua_ai_yeu2000 (8/19/05 1:10:12 AM): em hay co' gang' len nha
chua_ai_yeu2000 (8/19/05 1:10:39 AM): anh chuc' em mau khoe? manh. ( de? di chat cung` anh )
chua_ai_yeu2000 (8/19/05 1:11:57 AM): anh luon luon ben canh em ma`
chua_ai_yeu2000 (8/19/05 1:13:47 AM): co' chuyen gi` co' the? noi' cho anh thi` em hay~ nhan' cho anh nhe'
chua_ai_yeu2000 (8/19/05 1:13:50 AM): thoi anh out day
chua_ai_yeu2000 (8/19/05 1:13:53 AM): chao` em
........................

Chữ ký của ( Lion )

Tài sản của ( Lion )
Cũ 19-08-2005   #18
( Lion )
-=[ Chu Tước Kỵ Binh ]=-
Tâm trạng:
( Lion ) đang offline

PHP Code:
vth121186 (7:39:07 PM): chao em
vth121186 
(7:39:14 PM): em co tren mang khong 
catbuitinhdau142 
(7:39:19 PM): chao
vth121186 
(7:39:20 PM): um`
catbuitinhdau142 (7:39:21 PM): ai do
vth121186 (7:39:22 PM): em ne
`
vth121186 (7:39:30 PM): chi co the noi
vth121186 
(7:40:01 PM): gioi thieu ve chi chut'
catbuitinhdau142 (7:40:02 PM): chi la ai ?
vth121186 (7:40:07 PM): chi la nguoi tren ls
vth121186 (7:40:21 PM): tung ket nghia huynh muoi voi Diep
vth121186 (7:40:22 PM): the thoi
vth121186 (7:40:26 PM): hom nat
catbuitinhdau142 (7:40:36 PM): Vang
vth121186 (7:40:48 PM): hom nay chi co vao doc topic
vth121186 (7:40:52 PM): em se la cua anh
vth121186 (7:40:55 PM): do em viet
catbuitinhdau142 (7:41:42 PM): vang
catbuitinhdau142 (7:41:55 PM): chi viet chu to len duoc khong
vth121186 (7:42:07 PM): sao 
vth121186 (7:42:13 PM): EM KHONG NHIN THAY A`
catbuitinhdau142 (7:42:42 PM): vang
catbuitinhdau142 (7:42:46 PM): Khong ro lam
catbuitinhdau142 (7:42:55 PM): Xin loi
catbuitinhdau142 (7:42:58 PM): NHung em dang khoc
catbuitinhdau142 (7:43:08 PM): Em khong thay duoc
vth121186 (7:43:22 PM): VAY SAO
vth121186 (7:43:34 PM): CHI CHINH LA tIEU_NU_TAC
catbuitinhdau142 (7:43:48 PM): vang
vth121186 (7:43:49 PM): NGUOI VAO TOPIC DO
vth121186 (7:43:53 PM): DE VIET BAI`
vth121186 (7:43:59 PM): CHAC EM DA DOC ROI CHU'
catbuitinhdau142 (7:43:59 PM): that ra em cung khong vao do nua dau
vth121186 
(7:44:17 PM): the a
vth121186 
(7:44:19 PM): em a`
vth121186 (7:44:23 PM): chi co cau hooi
vth121186 (7:44:30 PM): hoi duong
dot.
catbuitinhdau142 (7:44:34 PM): vang
vth121186 
(7:44:41 PM): EM CO THE TRA LOI` DUOC KHONG
catbuitinhdau142 (7:44:45 PM): chi viet chu to len di
vth121186 (7:44:51 PM): UM
`
catbuitinhdau142 (7:45:04 PM): uh
vth121186 
(7:45:16 PM): EM CO THE TRA LOI` DUOC KHONG
catbuitinhdau142 (7:45:19 PM): chi hoi di
vth121186 (7:45:20 PM): EM DANG BI OM?
vth121186 (7:45:25 PM): RAT NANG?
catbuitinhdau142 (7:45:26 PM): em se tra loi
catbuitinhdau142 (7:45:34 PM): Vang
vth121186 (7:45:47 PM): EM PHAI DI NUOC NGOAI DIEU TRI
vth121186 (7:45:55 PM): NHUNG EM GIAU DIEP.
catbuitinhdau142 (7:46:12 PM): vang
vth121186 (7:46:21 PM): CHI CO THE HIEU
vth121186 (7:46:26 PM): DO LA VI EM THUONG DIEP
vth121186 (7:46:30 PM): KHONG MUON DIEP KHO?
catbuitinhdau142 (7:46:48 PM): Chi hoi cu the la cau gi a ?
vth121186 (7:47:00 PM): TAT CA
catbuitinhdau142 (7:47:26 PM): vang
vth121186 (7:47:29 PM): CHI HIEU LA EM KHONG MUON DIEP KHO
catbuitinhdau142 (7:47:30 PM): chi hoi di
vth121186 (7:47:38 PM): NEN KHONG NOI CHO DIEP BIET EM BI BENH
vth121186 (7:47:43 PM): MA NOI DOI LA DI HOC
vth121186 (7:47:48 PM): NHUNG EM CO BIET'
vth121186 (7:47:55 PM): NHU THE LA KHONG NEN KHONG EM
vth121186 (7:48:05 PM): DANG LE RA EM PHAI NOI RO TAT CA CHO DIEP BIET
vth121186 (7:48:11 PM): LA EM DANG BI BENH
vth121186 (7:48:15 PM): EM CAN DIEP BAO VE
catbuitinhdau142 (7:48:19 PM): Dang nao thi cung khong the o ben nhau duoc
catbuitinhdau142 (7:48:27 PM): em biet duoc nhu the thi da qua muon
catbuitinhdau142 (7:48:31 PM): Em da tung noi roi
vth121186 (7:48:35 PM): DANG NAY EM LAI TU QUYET DINNH 1 MINH
catbuitinhdau142 (7:48:36 PM): Nhung em so qua nen em lai phu nhan
catbuitinhdau142 (7:49:44 PM): Nhung dieu do gio con y nghia gi nua dau
vth121186 (7:50:18 PM): BIET VAY
vth121186 (7:50:21 PM): SAO TU SOM 
catbuitinhdau142 (7:50:27 PM): em co the khong ton tai duoc nua
vth121186 (7:50:32 PM): EM KHONG NOI CHO DIEP BIET MOI CHUYEN
vth121186 (7:50:36 PM): EM BIET KHONG
vth121186 (7:50:45 PM): EM CHE GIAU MOI CHUYEN NHU THE
vth121186 (7:50:54 PM): SE LAM CHO DIEP CAM THAY XAU HO?
vth121186 (7:51:02 PM): VI
KHONG BAO VE DUOC EM
vth121186 
(7:51:08 PM): KHONG LAM GI DC CHO EM
catbuitinhdau142 
(7:51:15 PM): sao chi hieu duoc nhu the
vth121186 
(7:51:19 PM): NHU THE DIEP SE THAY MINH LA NGUOI VO DUNG
vth121186 
(7:51:21 PM): TROI`
vth121186 (7:51:24 PM): SAO CHI KHONG HIEU
vth121186 (7:51:33 PM): EM THU DAT MINH VAO DIEP XEM
catbuitinhdau142 (7:51:45 PM): den bay gio anh ay van khong to ve gi
catbuitinhdau142 (7:51:51 PM): the thi em con biet lam sao
catbuitinhdau142 (7:52:01 PM): Neu noi gio hay noi truoc day thi cung the
catbuitinhdau142 (7:52:06 PM): Dang nao thi em cung chet
catbuitinhdau142 (7:52:08 PM): Chet day
catbuitinhdau142 (7:52:08 PM): Chi hieu khong
catbuitinhdau142 (7:52:15 PM): Ma yeu mot nguoi sap chet thi co gi hay 
vth121186 (7:52:25 PM): BIET NGAY MA
`
vth121186 (7:52:37 PM): CHI HIEU LA EM DANG NGHI CHO DIEP
catbuitinhdau142 
(7:52:42 PM): neu nhu noi luc anh ay con yeu em de cho anh ay day dut ca doi sao
catbuitinhdau142 
(7:52:48 PM): Em da cho den ngay anh ay khong con yeu em em moi dam noi
catbuitinhdau142 
(7:53:29 PM): gio anh ay het yeu roi thi moi co the noi
catbuitinhdau142 
(7:53:46 PM): gio anh ay moi cam thay chi nhu mot nguoi ban da mat
vth121186 
(7:53:52 PM): EM THAT BUON CUOI
catbuitinhdau142 
(7:53:52 PM): mot nguoi ban da mat di con hon la mot nguoi yeu da mat
vth121186 
(7:54:03 PM): NOI DEN NHU THE MA KHONG HIEU GI CA
catbuitinhdau142 
(7:54:42 PM): em khong hieu
catbuitinhdau142 
(7:54:42 PM): chi la ai
vth121186 
(7:55:11 PM): CHI LA HUYNHMUOI CUA DIEP
vth121186 
(7:55:13 PM): EM A`
vth121186 (7:55:29 PM): catbuitinhdau142: neu nhu noi luc anh ay con yeu em de cho anh ay day dut ca doi sao catbuitinhdau142: Em da cho den ngay anh ay khong con yeu em em moi dam noi catbuitinhdau142: gio anh ay het yeu roi thi moi co the noi catbuitinhdau142: gio anh ay moi cam thay chi nhu mot nguoi ban da mat
catbuitinhdau142 (7:55:32 PM): Chi noi di
vth121186 (7:55:34 PM): EM BIET THE NAO
KHONG
vth121186 
(7:55:36 PM): BAY GIO`
vth121186 (7:55:50 PM): NOI DAI KHI NAO EM RA DI 
vth121186 (7:55:58 PM): ANH AY CON DAY RUT HON GAP VAN LAN
vth121186 (7:56:06 PM): CO THE ANH AY SE KHONG YEU AI NUA
vth121186 (7:56:16 PM): EM CHANG CHIU HIEU NGUOI KHAC DANG NGHI GI CA
catbuitinhdau142 (7:56:21 PM): chi noi sai roi
catbuitinhdau142 (7:56:31 PM): Anh ay se khong ban tam nua dau
catbuitinhdau142 (7:56:31 PM): Vi tat ca chang la gi voi anh ay nua
catbuitinhdau142 (7:56:41 PM): anh ay da tam su voi chi dau
vth121186 (7:57:34 PM): DUNG THE
vth121186 (7:57:36 PM): CO THE 
catbuitinhdau142 (7:57:39 PM): anh ay se van yeu tiep
vth121186 (7:57:44 PM): CHI LA NGUOI KHONG HIEU CHUYEN
catbuitinhdau142 (7:57:48 PM): va hien gio anh ay van dang yeu mot nguoi
vth121186 (7:58:01 PM): NHUNG EM KHONG BIET LA EM LAM NHU THE SE RAT TON THUONG DEN ANH AY SAO
vth121186 (7:58:04 PM): VAY SAO
vth121186 (7:58:08 PM): CO THE CHI KHONG BIET
vth121186 (7:58:24 PM): NHUNG SAO EM KHONG DE Y DEN TAM TRANG CUA NGUOI KHAC
vth121186 (7:58:27 PM): EM CO BIET
catbuitinhdau142 (7:58:40 PM): anh ay luon che giau con nguoi minh khi noi chuyen voi em
vth121186 (7:58:40 PM): EM AM THAM CHIU DUNG DAU DON 1 MINH NHU THE'
catbuitinhdau142 (7:58:43 PM): the thi lam sao em biet
catbuitinhdau142 (7:58:54 PM): Khong le anh ay cung noi khong la co, noi ghet la yeu ?????????
vth121186 (7:59:09 PM): EM DE CHI NOI HET DA
vth121186 (7:59:12 PM): EM AM THAM CHIU DUNG DAU DON 1 MINH NHU THE'
vth121186 (7:59:17 PM): EM CO BAO GIO NGHI RANG
vth121186 (7:59:32 PM): DIEP CUNG MUON BEN EM CHIA SE DAU DON CUNG EM
vth121186 (8:00:00 PM): NHUNG EM THI THE NAO DAY
vth121186 (8:00:07 PM): EM KHONG MO? LONG
MINH RA
catbuitinhdau142 
(8:00:20 PM): chi noi giong tron tieu thuyet qua roi
catbuitinhdau142 
(8:00:24 PM): dau phai ai cung the
vth121186 
(8:00:29 PM): DE DIEP DUOC CUNG CHIA SE VOI EM
vth121186 
(8:00:33 PM): DE CHI NOI HET CHU
vth121186 
(8:00:37 PM): DE DIEP DUOC CUNG CHIA SE VOI EM
vth121186 
(8:00:52 PM): NHU THE DIEP SE MAT DI CAI CAM GIAC YEU VA BAO VE NGUOI MINH YEU
vth121186 
(8:01:07 PM): BAY GIO KHI NGHE CHUYEN CUA EM DIEP GIAN EM LA PHAI
vth121186 
(8:01:16 PM): NHUNG CHI NGHI DIEP VAN CON YEU EM
vth121186 
(8:01:23 PM): CHO DU DIEU DO KHONG THE SAY RA
vth121186 
(8:01:32 PM): EM HAY CU TIN TUONG NHE'
vth121186 (8:01:58 PM): CHI RAT BAN.
vth121186 (8:02:02 PM): CHI PHAI LAM VIEC
vth121186 (8:02:07 PM): CHI TRONG QUAN NET EM A`
vth121186 (8:02:16 PM): CHI MONG EM HIEU DIEEP
vth121186 (8:02:25 PM): MONG 2 NGUOI CO THE HIEU NHAU
catbuitinhdau142 (8:02:28 PM): vang
catbuitinhdau142 (8:02:31 PM): cam on chi
vth121186 (8:02:33 PM): DU CHANG BAO GIO BEN NHAU NNNUA
vth121186 (8:02:35 PM): THE THOI
catbuitinhdau142 (8:02:39 PM): nhung
catbuitinhdau142 (8:02:42 PM): cho den gio anh ay van nhu the
catbuitinhdau142 (8:02:44 PM): lanh lung
catbuitinhdau142 (8:03:00 PM): chi add cung vo ich thoi
catbuitinhdau142 (8:03:15 PM): co gap nhau lan nua dau
vth121186 (8:03:36 PM): U
vth121186 (8:03:45 PM): NHUNG CHI VAN LAM THE
vth121186 (8:03:49 PM): THOI CHAO EM
vth121186 (8:03:54 PM): CHI LAM VIEC DAY
vth121186 (8:03:55 PM): BB
vth121186 (8:04:01 PM): EM HAY NHANH LANH BENH NHE'
catbuitinhdau142 (8:04:08 PM): vang
catbuitinhdau142 
(8:04:08 PM): CHao chi
catbuitinhdau142 
(8:04:39 PM): chao chi
vth121186 
(8:04:46 PM): u`
vth121186 (8:04:50 PM): em hua' nhe'
vth121186 (8:04:55 PM): se gap lai. lan
nua
vth121186 
(8:04:57 PM): okie
catbuitinhdau142 
(8:05:03 PM): em khong hua duoc dau
catbuitinhdau142 
(8:05:20 PM): vinh biet
vth121186 
(8:05:23 PM): troi` :( 
vth121186 (8:05:25 PM): dung
vth121186 (8:05:26 PM): chi tin
vth121186 (8:05:31 PM): em se vuot qua ma
`
catbuitinhdau142 (8:05:42 PM): chi hay luon o ben anh ay nhe
catbuitinhdau142 
(7:13:35 AM): alo
vth121186 
(9:33:04 PM): alo
vth121186 
(9:33:13 PM): chi chao em nhe
Đây là bằng chứng phạm tội của muội đây huynh ơi ! Hic
Huynh cho muội xin lỗi được không ạ .
Vì máy của muội lưu được những gì người khác đã chat với mình nên muội có chính xác cả thời gian chat nữa đó huynh à ,( dùng chức năng Message Archive) . Huynh hãy đọc nhé , còn việc có tha lỗi cho muội không là quyền của huynh .....
Chào huynh .........

Chữ ký của ( Lion )

Tài sản của ( Lion )
Trả lời