Lương Sơn Bạc  
Trang chủ Lương Sơn Bạc  Lương Sơn Diễn Đàn  Nơi Lưu Trữ: Truyện Ngắn, Truyện Dài, Bài Viết, Nhân Vật, Sách Lịch Sử, Sách Dạy Võ Thuật...   Xem hình thành viên và hình các buổi giao lưu LSB   Nơi Lưu Trữ: Cổ Thi VN, Cổ Thi TQ, Thơ Mới & Các Tuyển Tập Thơ
Quay Lại   Lương Sơn Bạc > Huyền Vũ Môn > Xóm Hẻo
Thành viên
Mật khẩu
Những câu hỏi thường gặp Danh sách các thành viên LSB  Lương Sơn Thương Quán
Xóm Hẻo Mãnh Long thì hẵng quá giang.

Trả lời

Tiện ích Chế độ hiển thị
Cũ 18-05-2009   #127
Ảnh thế thân của LSB-manuvotinh
LSB-manuvotinh
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
Gia nhập: 03-04-2004
Điểm: 263
L$B: 18.833
Tâm trạng:
LSB-manuvotinh đang offline

Trích dẫn:
Biết về Hán lôm hán liết quá thì vào đây thả với chị vài bài cho nó sướng , tài chẳng được bao nhiêu mà cứ ở đấy khoác với lác . Khi trước cũng ba hoa với bác Trác Mộ Thu bị bác ấy vến cho một vố chưa đau hay sau mà giờ bày đặt dạn mặt nạ trương bản mặt đé0 biết nhục ra mà đôi co với bọn chị
Hóa ra "bọn chị" hâm mộ bác tinh trùng đó.Gớm,tưởng gì...hehe...

...Lúc đầu bạn Xanh mình rủ vào đây,đọc k hiểu gì,bi jờ thì hiểu rồi.Chả qua là toàn 1 lũ yếu sinh lý,vỗ ngực thanh tao để che dấu bộ mặt dâm tà.

Chị nói thật,đời bi jờ đ.éo như cái đời xưa.Các cô,chú có thích sướng thì cứ việc mà sướng nào đâu có ai cấm việc đ.éo gì fải jả vờ sướng như thế.Lộn lèo với lẹo l.ồn thì 10 thằng đàn ông có trym đều sướng,đều đam mê...Thằng nào nói k thích tức là nó đ.éo có trym.

...Mọi thứ nghĩ nó là dâm đãng thì nó là dâm đãng,hiểu nó thanh tao nó thành thanh tao.Việc đ.éo gì fải dùng cái thanh tao của mình mà bỉ ng khác dâm đãng? Cứ như chú Nguyễn,mồm xoen xoét văn chương mà chửi ng cũng đâu kém gì mấy con mẹ hàng tôm,hàng cá.Còn cái bác Tinh Trùng học đc nhắc đến bên trên,jà lõi đầu còn đi nhí nhảnh với bọn trẻ với cái ava thụ tinh đến là duyên dáng.Mở mồm nói chuyện thanh tao mà nhìn vào thấy đầy dâm dục.

Chị quen thói chợ búa,mặt dán sẵn f.ò với đ.iếm lên rồi,nên chị nhìn cái kiểu tao nhã rởm đời chị khinh lắm.Thằng đ.éo nào thấy gái cởi truồng mà trym chả nứng,thanh tao thì làm đ.éo gì.Chả qua cũng để xõa với đời,để chửi ng khác là dâm đãng chứ jì? Chị khinh...Trên cái LSB này thiếu đ.éo gì những con mở mồm nói chuyện trinh tiết,mở mồm em chưa biết gì,mở mồm bài trừ dâm đãng đề cao thanh tao...Nhưng lại ngấm ngầm vay tiền chị đi nạo thai.Chị nhổ vào những cái thanh tao của mấy đứa.Với chị L.ồn là L.ồn và B.uồi là B.uồi,chả có cái đ.éo gì khác nhau.

Tài sản của LSB-manuvotinh
Trả lời kèm theo trích dẫn
10 thành viên đã gửi lời cám ơn đến LSB-manuvotinh vì bài viết hữu ích này:
Ân Phục (18-05-2009), Giang Tiểu Ngư (18-05-2009), LSB-Sun (18-05-2009), Luck (19-05-2009), LungLinh (18-05-2009), Lăng Độ Vũ (19-05-2009), TC NGUYỄN (19-05-2009), ThanhNgoc (19-05-2009), Trình Hải Nhược (25-05-2009), WyXieoBao (18-05-2009)
Cũ 18-05-2009   #128
Ảnh thế thân của Cơ Băng Nhạn
Cơ Băng Nhạn
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Bảo Dưỡng Trim
Gia nhập: 25-08-2004
Điểm: 416
L$B: 40.969
Cơ Băng Nhạn đang offline

Hề, thì ra các cô các chú càng ngày càng đé0 hiểu gì về anh, đế0 hiểu gì và "Dâm Dê Đạo Tặc Hái Hoa Đại Đạo Nhạc Bất Dần Béo", đé0 hiểu gì về " Giang Hồ Bát Nháo Bố Láo Chí Xiên Lâm Bình Xanh Đại Hiệp", đé0 biết gì luôn về "Tinh Trùng Lão Quái Vác D.ái Chèo Đèo Trác Lão Thất Phu". Nói tóm lại,anh đé0 cần đứa nào biết nhiều về anh, anh cũng đé0 biết gì về các cô các chú, chính vì anh đé0 biết nên anh đé0 có trách nhiệm phải lịch sự tử tế với thằng nào, nhất là thằng Zen. Thằng Zen khinh hay thù anh thì từ lâu rồi chứ đé0 phải bây giờ mới thế, chú em nhỉ. Chỉ có điều trước đây anh chưa mắng chú cái nào, giờ thì chú thông cảm nhé :anh là thằng già mất nết mợ nó rồi. Có đôi khi anh thấy cuộc đời như làn, xã hội cũng như làn, Lương Sơn cũng như làn và cả anh cũng như làn. Các cô các chú đé0 biết gì về anh thì cũng như làn nốt.

Mà lôi thôi mãi rồi, anh đé0 dính đến các cô các chú nữa. Anh đã xin mấy lần rồi, lần này anh xin nốt. Anh chạy đây, anh chạy thật, anh sợ các cô các chú thật rồi đấy. Tha anh đi, đừng để con cháu anh nó biết anh đé0 biết chọn bạn mà chơi, đé0 biết lựa người mà kết nghĩa. Nhục thân anh lắm.

Riêng với chú Zen, anh nói với chú một lời thế này: Anh biết chú còn ảo tưởng, còn huyễn hoặc nhiều thứ về anh. Nhưng chú cũng nên tự vấn bản thân chú cái đã, chú có thể cãi chày cãi cối rằng chú không lôi kéo ai nhưng điều rõ ràng là chú không ngăn cản ai. Anh không muốn nói điều làm mất lòng, nhưng nếu anh không ngăn cản nhiều người thì chắc các cô các chú không có lúc mở to mồm ra thế kia được. Âu cũng là chút anh đền đáp chú. Điều nữa, anh thích ai là ra mặt, anh ủng hộ thằng VôDanh cũng không liên quan đến chú; chú " không khỏi cười thầm" gì anh cũng mặc chú, nhưng từ đây anh nhận thấy chú quả thật đé0 tử tế gì để nói chuyện đạo nghĩa với anh. Tiếp đến điều thứ ba, anh là thằng võ biền, chú biết anh làm kỹ thuật rồi đấy; anh thật đé0 biết nhiều về chữ nghĩa nhưng cái cụm từ "hổ phụ sinh cẩu tử" với "mõm chó mọc ngà voi" anh dành cho cụ Trác cụ ấy còn không giận; một tí một tị chữ Hán chữ Tàu thì anh cứ Gú Gồ cũng không thiếu, nhưng anh ghét bọn Tàu, anh thích viết nông dân, anh yêu trâu bò hơn các chú thì lẽ ra chú nên hiểu từ đầu. Điều cuối cùng anh muốn nói với chú: Thanh Ngọc, Zen , Giang Tiểu Ngư, hay Lãnh Nhật Phong ...có phải là chú hay không anh không quan trọng nữa, nhưng chú cũng hỏi quanh Lương Sơn với những người dám thật lòng trả lời thì người ta không dưới 70% người trả lời nói Thanh Ngọc cũng là Zen, Zen cũng là ....rất nhiều người nữa. Anh đã nói rằng không quan trọng nữa, chú đã chịu thiệt nhiều lần. Lần này, anh nghĩ chú nên thắng chú ạ. Chú thắng rồi đấy, thắng anh trên mọi phương diện. Anh không còn tư cách gì khi đã thua, anh không còn là anh em với chú nên đừng gọi anh là Ca với Kịch, chú cũng đừng gọi tên anh là Tuấn như thế kia- cứ gọi là Nhạn chăn bò cho nó tiện. Với tư cách là member chung trên diễn đàn, anh dám mở miệng xin rồi, mong chú và các bạn của chú tha anh, tha hẳn.

Báo cáo tình hình với lãnh đạo Xóm Hẻo cùng toàn thể bà con cô bác đang theo dõi. Nhà Nhạn em đã thua, nhà Nhạn em như làn, nhà Nhạn em chỉ biết chọn bò chứ đé0 biết chọn bạn. Em xin các bác cũng đừng đay nghiến em, em nhục.

Lượn!

Chữ ký của Cơ Băng Nhạn
Cách mạng cần dù việc nhỏ việc to
Đánh giặc , nuôi bò việc gì cũng quý

Tài sản của Cơ Băng Nhạn
3 thành viên đã gửi lời cám ơn đến Cơ Băng Nhạn vì bài viết hữu ích này:
( Lion ) (29-05-2009), Luck (19-05-2009), Lăng Độ Vũ (19-05-2009)
Cũ 18-05-2009   #129
Ảnh thế thân của XanhXanh
XanhXanh
Gia nhập: 29-12-2005
Điểm: 310
L$B: 11.037
XanhXanh đang offline

Chú Nhạn,có ngon ra hàng trà đá vỉa hè chửi nhau với anh và bạn Linh xinh của anh.Sao fải ngồi đây mà xin xỏ... Lên HN rồi về nhanh như lũ, oạch... Giờ mà vẫn còn bọn khoe chữ sao chú Nhạn, bạn Linh?

Tài sản của XanhXanh
2 thành viên đã gửi lời cám ơn đến XanhXanh vì bài viết hữu ích này:
H&L (12-06-2010), Lăng Độ Vũ (19-05-2009)
Cũ 18-05-2009   #130
Ảnh thế thân của Tong Giang Nong Fu
Tong Giang Nong Fu
-=[ Hộ Quân Đầu Lĩnh ]=-
Gia nhập: 22-10-2005
Điểm: 381
L$B: 70.306
Tong Giang Nong Fu đang offline

Trích dẫn:
...Mọi thứ nghĩ nó là dâm đãng thì nó là dâm đãng,hiểu nó thanh tao nó thành thanh tao.Việc đ.éo gì fải dùng cái thanh tao của mình mà bỉ ng khác dâm đãng? Cứ như chú Nguyễn,mồm xoen xoét văn chương mà chửi ng cũng đâu kém gì mấy con mẹ hàng tôm,hàng cá.Còn cái bác Tinh Trùng học đc nhắc đến bên trên,jà lõi đầu còn đi nhí nhảnh với bọn trẻ với cái ava thụ tinh đến là duyên dáng.Mở mồm nói chuyện thanh tao mà nhìn vào thấy đầy dâm dục.
Me suy nghĩ lạ nhỉ.
Trên thì tưởng đã thông rồi, ai ngờ zưới lại tắc là sao?
Xoen xoét văn chương mà chửi thì Me cũng không cho, mà avar zâm zục nhưng mở mồm nói chuyện thanh tao Me cũng không chịu. Thế thì thế nào Me mới cho là được? Hay là cái nào fải rõ ràng ra là cái ấy mới không đáng khinh? Me chơi khó mọi người quá.
Me hiểu tiếng Việt truyền thống, Me lên tiếng chửi tụi la tinh hóa tiếng Việt. Thôi thì cái tiếng Việt ta tạm gác lại không bàn tới. Nhưng có cần fải hiểu tới độ ghi rõ cả những thứ mà ai cũng che lại không? Nói thế là Me hiểu rồi đúng không nào.

Lên mạng chơi cho vui, nhưng ở cái Xóm Hẻo này, quản lý hiện tại mong muốn nhiều hơn thế. Thế nên quá jang Xóm Hẻo, muốn nói jì cũng được, chửi ai, chửi cái chi cũng được. Nhưng làm sao cho người ta thấy ít ra bài cũng có tí chất hơn những bài ở ngoài kia thì mới được.

Ngoài kia ta bị tước mất nhiều thứ rồi, vào đây xin huynh đệ tỷ muôi cứ tự nhiên.

@XX nhắn bạn Linh vô đây mà còn hỏi hả.

Chữ ký của Tong Giang Nong Fu
Tâm ở Sơn Đông thân ở Ngô
Mấy phen phiêu bạt chốn giang hồ
Sau này cho thỏa lòng mong ước
Mới biết Hoàng Sào cũng trượng phu.
.

Tài sản của Tong Giang Nong Fu
4 thành viên đã gửi lời cám ơn đến Tong Giang Nong Fu vì bài viết hữu ích này:
Lăng Độ Vũ (19-05-2009), TC NGUYỄN (19-05-2009), ThanhNgoc (19-05-2009), thienhadenhatngu (19-05-2009)
Cũ 18-05-2009   #131
Cơ Băng Nhạn
Bảo Dưỡng Trim

Giời ơi! Cụ Fu lớp này đỏm dáng nhể. Em thấy nhiều bài chả có tí chất mợ gì đâu cụ ạ. Ví như bài em: có mỗi cái chất phân với kít, ví như bài cụ cũng chỉ có mỗi cái đèn xanh bật sẵn, ví như bài cụ Xanh cũng chỉ có mỗi cái chất quê chất kệch- thanh niên mợ gì mà chỉ chém gió quán trà, quán rượu; lại như bài cụ Dần cũng chỉ có mỗi cái chất nhà quê đé0 biết gì về ngôn ngữ hiện đại,đé0 biết gì về môn Lỗ đít học mà cũng mắng người ta xúc phạm. Túm mợ nó lại thì theo em chỉ có Hán Lôm Tàu Khựa lai căng bố láo, chỉ có tiếng Tây bồi rúm ró lòe loẹt mới dễ lừa thiên hạ, mới được tiếng chơi chữ chơi nghĩa, mới tinh vi sờ ti con bò cái. Chất lừng chất lẫy. Tiếng mẹ đẻ còn đé0 cả thông, chính tả cũng sai be bét, ngữ pháp thì đoạn dưới chửi bố đoạn trên, thơ phú thì gieo vần cũng đé0 nên cũng bày ra Đường với Tống. Đọc một đoạn thấy toàn chiến trường, trên thì Bãi Sậy, dưới thì Đống Đa...cứ loằng ngoằng một lát là chã nó nhấn thanks.

Mợ, nam thanh cái đé0 gì mà bỉm còn cả tệp, nữ tú cái làn gì mà nhăn như cái xách bò. Ngu như bò cũng ngỏng cổ đòi đối đáp ỡm ờ, mây mây gió gió hồng hồng tuyết tuyết như làn anh làn chị hội Lim, hát thì rõ tục mà vỗ ngực thẩm du mỹ học rằng mình thanh, tinh hoa chớm nở phát tiết ra ngoài nghe rung lỗ háng. Tởm bỏ mợ, mợ mấy con bò. Tinh mợ nó trùng như ông Trác là như làn, mang trim về bảo dưỡng như em cũng làn, nộ khí phát tiết qua cơ quan sinh dục lẫn bài tiết như bác Linh bác Dần cũng làn. Tục tĩu vãi làn. Nói chung là xã hội như làn, em như làn, các cụ cũng như làn. Chả có cái chất thanh tao con mợ gì.

Em xin kiến nghị cụ Fu bỏ cái đoạn về chất trên kia đi, theo em cái Xóm này muốn vui cụ cứ đi về Lượng trước, rồi từ Lượng cụ chắt lọc cái Chất. Tục thuần chủng như cánh chăn bò chúng em thì có cái chất mợ gì mà cụ bật đèn xanh sớm thế.

Chữ ký của Cơ Băng Nhạn

Tài sản của Cơ Băng Nhạn
Thành viên sau đã gửi lời cám ơn đến Cơ Băng Nhạn vì bài viết hữu ích này:
Lăng Độ Vũ (19-05-2009)
Cũ 19-05-2009   #132
Cơ Băng Nhạn
Bảo Dưỡng Trim

NGUYỄN ơi, còn ấm ức anh đấy à. Lĩnh nguyên thùng nước bọt mà vẫn ngoi lên phều phào rằng : "Không thối lắm!" à. Tởm nhỉ NGUYỄN nhỉ . Anh trình bày mọi thứ rõ ràng với anh em rồi, còn với thằng NGUYỄN nếu đọc bài anh còn chưa hiểu thì vắt cái óc bò ra mà cố, anh đé0 có thời gian thảo luận với bò lúc đang bận, thế nhé. Mợ con bò.

Mà từ giờ nhé, nhà NGUYỄN đừng dính mõm vào bất kì cơ quan nào trên người anh. Anh đang đối thoại với cụ Fu thì lí đé0 gì đến loại bò như chú mà phải thơ với thẩn này nọ. Chú dẫn cái thân bò vào đây để anh quất cho đấy à. Ngu nhỉ NGUYỄN nhỉ! Mợ con bò.

NGUYỄN với các bạn NGUYỄN đều biết làn của anh là cái gì rồi nhỉ, mỗi tội thanh tao đến nỗi đé0 dám nói ra, chỉ dám viết ra ầm ầm trong thơ rồi nhận là Bút Tre Thanh với Đường Luật Nghiêm Chỉnh. Đáng khinh quá NGUYỄN nhỉ! Mợ lũ bò.

Nói chung là anh chán cái phong trào tự huyễn hoặc mình của các bạn lắm rồi. Là bò thì vẫn là bò, có thẩm du mỹ học với tự sướng tinh thần cho lắm thì cũng chỉ 2 sừng 8 vú. Các chú chơi gì với nhau thì mặc mợ các chú, anh xin tha và muốn đi ra nhưng nếu các chú động đến anh, đến thằng thua trận như anh lần nữa thì anh cũng vẫn quay vào trát c.ứt lên mặt bọn bò các chú đấy.

P/S: Cô Xu lại về đấy à. Off nhanh đi kẻo lão Dần lão ấy lôi vào LS Chích quái đấy. Cô trách anh cũng phải, anh nhận lỗi, từ giờ anh nói năng hiền hòa như một bác chăn bò ngô nghê thuần khiết. Hí hí, ở LSB này tuyền những hàng khủng, toàn nhà văn, thi sĩ với anh hùng đại hiệp ... chả thấy bọn lưu manh nó ở chỗ nào cả, cô Xu nhỉ. Có mỗi cánh chúng mình nông dân, tuyền những anh vai u thịt bắp móng chân vàng khè, thuốc lào hút sòng sọc- chả dám chơi với đám trí thức hào hoa bay bướm, biết cả tiếng Tây tiếng Tàu... Anh thua họ cái khoản Gúc Gồ ấy đấy cô ạ.

@ Cụ Xanh: làm gì có bọn khoe chữ, thế kỉ 21 rồi đấy cụ ạ, nhiều chuyện lạ lắm nhé. Cái ấy là bò nhà em nó hát đấy, có đứa nào dám khoe khoang gì chữ nghĩa đâu.

Á à, thơ bạn Phong tục nhỉ . Đề nghị bạn Phong viết thêm vài bài, đề nghị các bạn thanh bạch tuyết tao bên trên xem bài bạn Phong mà học. Hớ hớ, bạn này được thế.

Chữ ký của Cơ Băng Nhạn

Tài sản của Cơ Băng Nhạn
2 thành viên đã gửi lời cám ơn đến Cơ Băng Nhạn vì bài viết hữu ích này:
Luck (19-05-2009), Lăng Độ Vũ (19-05-2009)
Cũ 19-05-2009   #133
Ảnh thế thân của Con Hủi
Con Hủi
-=[ Tiên Phong Đầu Lĩnh ]=-
Kiếp Nghèo Ôm Hận
Gia nhập: 07-06-2004
Điểm: 481
L$B: 7.622.283
Tâm trạng:
Con Hủi đang offline

Cố nên...cố nên...cố nên .....(!tx)..............................

Chữ ký của Con Hủi
Nụ tầm xuân nở ra xanh biếc
Em có chồng rồi, anh tiếc lắm thay...

Tài sản của Con Hủi
2 thành viên đã gửi lời cám ơn đến Con Hủi vì bài viết hữu ích này:
Lăng Độ Vũ (19-05-2009), ThanhNgoc (19-05-2009)
Cũ 20-05-2009   #134
Ảnh thế thân của LSB-manuvotinh
LSB-manuvotinh
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
Gia nhập: 03-04-2004
Điểm: 263
L$B: 18.833
Tâm trạng:
LSB-manuvotinh đang offline

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi Tong Giang Nong Fu Xem bài viết
Me suy nghĩ lạ nhỉ.
Trên thì tưởng đã thông rồi, ai ngờ zưới lại tắc là sao?
Xoen xoét văn chương mà chửi thì Me cũng không cho, mà avar zâm zục nhưng mở mồm nói chuyện thanh tao Me cũng không chịu. Thế thì thế nào Me mới cho là được? Hay là cái nào fải rõ ràng ra là cái ấy mới không đáng khinh? Me chơi khó mọi người quá.
Me hiểu tiếng Việt truyền thống, Me lên tiếng chửi tụi la tinh hóa tiếng Việt. Thôi thì cái tiếng Việt ta tạm gác lại không bàn tới. Nhưng có cần fải hiểu tới độ ghi rõ cả những thứ mà ai cũng che lại không? Nói thế là Me hiểu rồi đúng không nào.

Lên mạng chơi cho vui, nhưng ở cái Xóm Hẻo này, quản lý hiện tại mong muốn nhiều hơn thế. Thế nên quá jang Xóm Hẻo, muốn nói jì cũng được, chửi ai, chửi cái chi cũng được. Nhưng làm sao cho người ta thấy ít ra bài cũng có tí chất hơn những bài ở ngoài kia thì mới được.

Ngoài kia ta bị tước mất nhiều thứ rồi, vào đây xin huynh đệ tỷ muôi cứ tự nhiên.

@XX nhắn bạn Linh vô đây mà còn hỏi hả.
Thế lày nhá Chuối xinh jai,Chửi là Chửi mà Thanh tao là Thanh tao...Đã nhận Thanh tao là k đc để lỗ mồm cũng như lỗ đ.ít,đơn jản vậy thôi.Chả có gì là khó,cứ nhận mình là f.ò là đ.iếm...hết đi tha hồ chơi cho sướng.
(Cơ mà thế mà vẫn có thằng chửi 1 con tú bà là đ.ĩ mới chết cười chứ,mà là dân Du Học hẳn hòi nhé,bảo là dân vô học đã đành.Chết cười!)

Xin lỗi anh,sao fải che? Thiên hạ chả thi nhau khoe ra trên mạng đó àh? Hay anh và bọn jai LSB toàn là đàn ông chính chuyên và jai đoan trang nên mới thấy xấu hổ khi nhìn thấy những thứ ấy? Em cũng xin lỗi anh,em chỉ có chất f.ò nên k dám góp thêm điều gì vào cái đầm toàn mãnh long của anh đâu ạh.Miễn anh đừng có xóa bài em là đc,k là em gọi ĐT em chửi anh đấy nhé.Hôm qua mới lừa đc jai nạp cho cái thẻ 100K,chửi nhoè.

Còn chị xin lỗi các cô,các chú đang tao nhã ở đây.Thích,lên gú gồ mà sớt,cả đống thơ dâm...thơ sex...Sao fải õng ẹo với bò mà đ.ú theo con chăn bò Trang Hạ.

Tài sản của LSB-manuvotinh
3 thành viên đã gửi lời cám ơn đến LSB-manuvotinh vì bài viết hữu ích này:
Con Hủi (21-05-2009), Luck (20-05-2009), Lăng Độ Vũ (20-05-2009)
Cũ 20-05-2009   #135
Cơ Băng Nhạn
Bảo Dưỡng Trim

Oài, hôm qua vừa post xong một bài đê tiện dâm dục bỉ ổi thẩm du tự sướng cùng em Ngọc, thế mà cụ nào kéo mợ topic đi đâu. Hôm nay mang về vẫn nguyên si, có khác mợ gì đâu. Các cụ cũng như làn thật Hóa ra từ đầu em nói toàn đúng các cụ nhể :các bạn ấy bảo thanh, em chửi cho vài bữa là các bạn ấy thành tục hết. Đến như em Thanh Ngọc ban đầu còn Băng Thanh với Ngọc Khiết, giờ biết nói cả chữ trim rồi. Ô, thế hóa ra mình nói đúng cả à. Tởm nhể các bạn nhể, ngu quá các bạn nhể. Thằng Nhạn chơi đểu quá nhể Zen nhể .

Anh nhớ không nhầm thì ngày xưa chú Kul lấy nick Tiểu Ngư Nhi thì Zen cũng bỗng nhiên biến thành Hoa Vô Khuyết, giờ lại còn dùng luôn Giang Tiểu Ngư. Đứa nào gãi đít đứa nào thế em Ngọc nhể . Anh đoán chắc cái đứa mang tên Thanh Ngọc cũng không đến nỗi ngu tương đương với chú Zen nhà anh chứ. Tây Môn Xuy Tuyết anh đã không dùng từ hai năm nay, vả lại Tây Môn Xuy Tuyết là bạn của Lục Tiểu Phụng, chứ liên quan mệ gì đến thằng Sở Lưu Hương. Đé0 biết thì em nên Gúc mà xem, dâm thư với tục thư có cả, loanh quanh chỗ này biết mỗi thanh, đé0 biết tục thế nào đâu em .
Lái Lợn và anh được mệnh danh là Béo Còm Song Quái, là đôi huynh đệ từ bao nhiểu bao nhiêu năm nay rồi. Bọn anh phân chia bò với lợn, thị phần rõ ràng. Cô Ngọc thì biết đé0 gì về trim bò với trim lợn mà đòi hóng hớt. Anh buộc tội cô hâm mộ Xu Xu có nick là Dáng Ngọc thì cô cũng lấy Thanh Ngọc để vuốt mông em Xu nhà anh thì sao. Cuối cùng cô tởm hơn cả anh, cô Ngọc nhể. Anh nghĩ là cô nên thôi cái trò biểu ca biểu kiếc ấy đi, vác cái vòi khố lên vai cả mấy ngày, không thấy mệt hay sao ??? Đọc cái giọng văn kia, bố ai bảo cô là đứa khác .

Tóm lại là anh xin cô Ngọc, chú Zen, Tiểu Ngư, Nhật Phong...cùng tất cả những đứa liên quan đến cái trường phái thơ tục giảng thanh kia kìa: anh thấy thằng Vô Danh nó chê các bạn, các bạn chửi nó quá chừng. Anh nhấn thanks nó một cái đến cả thằng em út lâu nay quý trọng nhau xoay qua chửi cả anh. Hô hô, anh chứng minh được chưa hả NGUYỄN, Phục, Nhược, Phong, Ngọc ... Các chú biết làn gì về thanh bạch tuyết tao mà đòi thanh mới bạch, thà cứ nghe lời chú VôDanh nói nhẹ nhàng dễ nghe có phải êm đềm, cãi chày cãi cối như thằng NGUYỄN,cái Phục, cái Ngọc... cũng chỉ càng ngày càng vác cái ngu ra cho thiên hạ ngó. Giờ thì nam thanh nữ tú, giờ thì sĩ phu Bắc Hà đến hào kiệt Nam Sơn ...trên kia ơi. Tục tĩu quá các em ạ. Thôi, chứng minh cho mọi người nó khổ công và mất nhiều thời gian thế đấy. Mấy ngày nay tối nào anh cũng phải bớt ít thời giờ để gợi ý cho các cô các chú chút dâm dục bỉ ổi của anh, giờ các cô các chú thành tài cả rồi, tục tĩu bẩn thỉu còn hơn cả anh thế kia, anh nhường lại quyền tục tĩu cho các cô các chú.

Nhớ nhé, nghe lời chú VôDanh ấy, chú này có vẻ sắp thành người chăn bò đất thánh (@ Nhất Điểm Hồng) rồi. Anh giao đàn bò cho chú được không Danh ơi ???

Chữ ký của Cơ Băng Nhạn

Tài sản của Cơ Băng Nhạn
2 thành viên đã gửi lời cám ơn đến Cơ Băng Nhạn vì bài viết hữu ích này:
Luck (20-05-2009), Lăng Độ Vũ (20-05-2009)
Trả lời