Chủ đề: Ngày....
Xem bài viết
Cũ 23-11-2004   #21
Ảnh thế thân của LSB_congaiSG
LSB_congaiSG
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
Gia nhập: 26-09-2002
Điểm: 261
L$B: 159.340
Tâm trạng:
LSB_congaiSG đang offline

..... ngắm hoài nụ cười ấy..... cuốn hút đến lạ kì... đôi lúc tự ngẫm con người ta đến lạ , chỉ cần một điều gì đó rất nhỏ bé... đã thuộc về nhau....
..... có lẽ trái đất này còn rất nhiều kẻ mộng mơ & ta cũng vậy..... đôi khi ta tự hỏi TG này nếu ko có những điều phi thực tế thì sao nhỉ..... có lẽ khô cằn lắm...... ôi !!!! mộng mơ.....
...... trang mail lỗi , ta ko viết cho anh được... mượn nơi này gửi vài dòng .... giờ này chắc H đã về đến bên ấy , chắc chẳng bao lâu anh sẽ gặp hắn thôi , 2 người sẽ tha hồ tâm sự , lâu rồi kể từ ngày 2 người chia tay nhau , anh nhỉ......
....... có lẽ , em ngốc nghếch nhất trong những người ngốc nghếch , em vô tâm nhất trong những kẻ vô tâm.... em chỉ biết tao ra sự rắc rối cho bản thân mình , để rồi tự dằn vặt , bực dọc rồi buồn.. một cách vô tâm......
.... hình như chưa bao giờ em đặt mình vào anh , chưa bao giờ em chịu tìm hiểu những gì của " một nưả ".. em gần như quen với mọi thứ được dọn sẵn , cứ hỏi hoài... rồi tự bảo mình " không bằng ai ".....
.... em nghĩ rằng... anh rất muốn en "lớn" hơn... anh muốn em phải tự tìm nguồn vui cho bản thân... anh muốn em để ý một chút.... muốn em tự khắc khe với mình.... chỉ để tốt hơn.....
..... Nói thật nhiều cũng chỉ là nói suông , đúng ko anh? hãy làm và chứng minh những gì mình nói..... tạm xoá đi những điều em nông nỗi... hãy giúp em thật nhiều để em lớn hơn....
..... Trong lúc này , em rất nhớ anh.... em tự trách vì thái độ của mình hôm ấy.. có lẽ anh bực dọc lắm, nên anh đã tìm 1 giải pháp để tự " làm nguội " minh.... thế mà em .....
.............. muốn nói thật nhiều anh có biết ko... dẫu rằng có thể anh sẽ chẳng bao giờ biết được..... có một ngày em với anh sẽ cùng chau đầu vào đọc.... tất cả những gì em viêt cho anh.....
___Ich Liebe Dich____

Chữ ký của LSB_congaiSG
Con đường cũ đưa ta về lối cũ
Gái trai còn đủ thiếu được mấy tên?
Sài thành dễ đến ...... khó quên ......
Gòn bông trắng xóa nhớ tên một người ^!^

Tài sản của LSB_congaiSG
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02995 seconds with 15 queries