Xem bài viết
Cũ 21-04-2004   #43
Ảnh thế thân của Enragon
Enragon
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 16-08-2003
Điểm: 176
L$B: 28.534
Tâm trạng:
Enragon đang offline

Mỗi ngày trôi qua mình lại có cảm giác xa lạ...giữa mình và anh hình như khoảng cách ngày càng xa...Mình không muốn gặp anh vào thời điểm này...mình nhớ anh lắm nhưng mình chỉ giữ cho riêng mình thôi...Mình không muốn anh phải khó xử nữa...

Mình lại lên nhưng anh đã out rồi...chỉ mới có 20 phút thôi mà...Mình không chắc về bản thân mình...mình muốn gặp nhưng rồi lại trốn chạy để rồi khi...thì người ta đã đi rồi...

Mình không dám đối mặt với những gì đang diễn ra trong mình...Mình sợ cái sự thật đang xảy ra...Thôi, hãy để nó ở đấy...khơi dậy nó lên chỉ làm mình buồn thêm thôi...

Đến một lúc nào đấy mình sẽ dời xa tất cả...nhưng liệu rằng lúc đó có ai luyến tiếc cho mình không nhỉ...có ai nhớ đến mình không nhỉ?

Một con bé ngốc nghếch mới chỉ 18 tuổi mà sao luôn chỉ nghĩ đến những điều u ám...đây là khoảng thời gian đẹp nhất...vui vẻ nhất mà mình lại để trôi qua một cách vô ích...Mình không còn là con bé vô tư hay thích cười đùa trêu chọc mọi người nữa...có lẽ mình đã trở thành kẻ ngốc nghếch hay suy nghĩ linh tinh...một kẻ thích tập làm người lớn...

Than vãn...mình chỉ biết than vãn...than vãn đến mệt mỏi...nhức hết cả đầu...cần gì phải thế nhỉ?...mình ngu ngốc sẽ chẳng bao giờ khá lên được...mình luôn làm những chuyện hâm hâm dở hơi để rồi khi nghĩ lại phải nuối tiếc...

...cái con người đó luôn nói đúng về mình...mặc dù không muốn nhưng mình luôn phải công nhận là anh ta nói đúng...

Chữ ký của Enragon

Tài sản của Enragon
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02864 seconds with 15 queries