Xem bài viết
Cũ 17-04-2004   #38
Ảnh thế thân của Enragon
Enragon
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 16-08-2003
Điểm: 176
L$B: 28.537
Tâm trạng:
Enragon đang offline

Trời vẫn mưa...gió lạnh quá...mình làm sao đây...mình không còn muốn làm gì cả...

Mình biết anh bận lắm...không thể có thời gian cho một cô nhóc như mình...nhưng thật sự mình chỉ muốn được nói chuyện với anh một chút thôi...để biết được anh thế nào rồi...công việc của anh có được suôn sẻ không, có được thuận lợi không...? Mình muốn được gặp anh...

Thời gian trôi qua thật nhanh...vậy mà đã gần hai tháng rồi...2 tháng mình không biết đến con người đó...phải chăng tình cảm của mình vẫn chỉ là tình cảm của một đứa trẻ con...vậy những dằn vặt đau khổ trong mình là sao nhỉ?

Ghét quá...ghét chết đi được...bực quá cơ...vừa gặp đã nói là đi ngủ rồi...người đâu mà quá đáng...hai ngày rồi không được nói chuyện tử tế với nhau vậy mà lại...lại còn khoe là đang say nữa chứ...uống suốt từ tối qua đến giờ...không thể chịu nổi nữa...nhưng dù sao vẫn còn nhớ chào mình một câu...

Có lẽ mình đang tủi thân...mình đã mong hôm nay sẽ được nói chuyện lâu lâu một chút với anh nhưng anh thì lại...say mới chết chứ...chắc mình phải tập quen với chuyện này thôi...những sở thích của anh...những sở thích và việc làm mình đã từng không thích, không chấp nhận ở những người khác...vậy là mình đã phải nhượng bộ... ...bao giờ anh mới để ý một chút đến những gì mình nghĩ nhỉ?.....

Chữ ký của Enragon

Tài sản của Enragon
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02842 seconds with 15 queries