Xem bài viết
Cũ 16-04-2004   #37
Ảnh thế thân của Enragon
Enragon
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 16-08-2003
Điểm: 176
L$B: 28.539
Tâm trạng:
Enragon đang offline

Hình như mình lại vừa làm sai điều gì đó...mình quá trẻ con...mình không muốn như vậy...mình đã khóc vì những lý do rất vu vơ...mình ngốc rồi...ngốc quá đi mất...mình chẳng biết làm gì cả...thằng bạn thân của mình nói đúng...động vào chuyện tình cảm thì mình chỉ làm cho mọi chuyện rắc rối hơn mà thôi...

Trời mưa to quá! Gió lạnh nữa...Không biết anh ra đường có mặc đủ ấm và mặc áo mưa không? Sức khoẻ như vậy mà nhiễm lạnh là ốm rồi...Anh chắc chẳng mấy quan tâm đến sức khoẻ của mình đâu...luôn khiến người ta lo...

Hôm qua mình gọi điện mãi cho anh mà không được...QA rủ mình đến nhà chơi nhưng mình từ chối...mình không còn muốn gặp QA nhiều lắm...mặc dù thỉnh thoảng mình vẫn muốn nói chuyện với anh ta...Có thể nói QA là người hiểu mình nhất, biết mình nghĩ gì, muốn gì và cần gì...nhưng...đó là quá khứ rồi...

Mình và anh có lẽ không hợp nhau...mình chỉ là đứa nhóc ngốc nghếch chẳng biết gì cả, chỉ luôn làm phiền anh, khiến anh phải suy nghĩ mệt mỏi...anh đã có quá nhiều điều phải lo nghĩ, quá nhiều việc phải làm rồi mà mình còn luôn gây chuyện không hay...mình không giúp được gì cho anh cả...thật chán mình quá...chỉ luôn gây phiền hà cho người khác..

Một đêm mất ngủ và mệt mỏi...mình chẳng còn sức lực cho ngày hôm nay nữa...có lẽ mình nên về nhà và ngủ một giấc...mong rằng mình không nghĩ nhiều đến chuyện này nữa...Trời vẫn mưa và mình nhớ anh...

Chữ ký của Enragon

Tài sản của Enragon
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02863 seconds with 15 queries