Xem bài viết
Cũ 09-11-2008   #6
Ảnh thế thân của Tình Trường Lãng Tử
Tình Trường Lãng Tử
-=[ Tổng Binh Đầu Lĩnh ]=-
Đại Tổng Quản-QPB
Gia nhập: 27-10-2002
Điểm: 1036
L$B: 2.699.117
Tâm trạng:
Tình Trường Lãng Tử đang offline

Mấy ngày nay trốn việc về quê ăn cưới ,tưởng tha hồ tung tăng ăn chơi thỏa thích ai ngờ mệt muốn xỉu luôn ..Biết làm sao được ai biểu nó là bạn thân của mình .Lần đầu tiên trong đời mình phải mặc áo vét thắt cái sợi dây quanh cổ thấy tếu tếu vô cùng ,vậy mà ai cũng khen đẹp ,khen mình trưởng thành lên hẵn ko còn nhí nhố như trước ,thấy vui vui
Bước sau chú rể lên đài cưới trong lòng thấy lo lo vì sợ mình đẹp hơn chú rể .Trong đám cuới uống mấy chai mà như muốn xỉu rồi ,tự nhiên thằng nào đăng kí mình lên hát ,thấy MC gọi tên mình hoài thấy ngại nên lên đài chơi luôn ,đang hát nhìn xuốn thấy bà con nhìn mình như vật quý ,chỉ có đám bạn là vỗ tay đểu .May thay cúp điện .xuống lẹ ko thì bà con cầm xương gà chọi cũng chết .tan tiệc cũng 9h tối tưởng được về nhà ngủ một trận cho đã ai ngờ lũ bạn kéo tiếp ra quán ca tiếp ,lúc đó nhìn còn ko thấy chữ nữa chứ huống hồ là ca .Tụi nó gọi beer tiếp ,lúc này là mình biết mình "đi" rồi .giả vờ ngủ ai ngờ nó cạy miệng đổ beer vô ......hic.......... mém sặc .
đến 12h bò về được đến nhà ,thêm 3 thằng bạn nữa cũng trong tình trạng bò chứ ko đi .Má ra nhìn một cách âu yếm .Còn 3 thằng bạn ko nói tiếng nào nhảy lên cái giường thân yêu của mình ......... trời đất thế thì mình nằm đâu O8 .thôi thì lấy gối ra ghế ngủ ,rồi cũng đến sáng nhưng hai cái chân mình sưng vù vì muỗi cắn
Từ đó đến giờ toàn nhậu ,mình nhớ là từ khi mình về đến giờ hình như chưa ăn bữa cơm nào với má O8.
Mai lại xuống SG rồi ,lại bắt đầu làm việc .lại bắt đầu bị cuốn theo cuộc sống thực tế .........
Dạo này ko gặp người đó nhiều ,Có những lúc thấy thiếu thiếu ,muốn nói chuyện muốn chát cùng ,muốn ......... muốn ................. Ko biết người đó có như mình ko nhỉ ?
Cuộc sống xa nhà là vậy ,người ấy phải biết tự chăm sóc mình ,phải biết cố gắng và phải nhớ đến mình nữa nha

Chữ ký của Tình Trường Lãng Tử
Tình nương hỡi đường vui xiết kể
Trường lợi danh mặc kệ thói đời
Lãng du ngày tháng thảnh thơi
Tử sinh nào buộc được người nhàn tâm

Tài sản của Tình Trường Lãng Tử
Trả lời kèm theo trích dẫn
2 thành viên đã gửi lời cám ơn đến Tình Trường Lãng Tử vì bài viết hữu ích này:
Cả Mẹo (10-11-2008), Trúc Cơ (14-11-2008)

Page generated in 0,02987 seconds with 15 queries