Xem bài viết
Cũ 17-06-2007   #39
Ảnh thế thân của MXN
MXN
Chưa kích hoạt
Gia nhập: 28-10-2003
Điểm: 111
L$B: 46.085
MXN đang offline

Hãy luôn vui như thế nhé, bé kool ~^^~

Chưa bao giờ nói chuyện cũng chưa bao giờ gặp nhau, biết em vì tình cờ em là một trong những người bạn gái trước đây của một người mà tôi rất thích !

Thế là nhật kí em mỗi khi có bài mới tôi đều vào đọc. Tôi xấu thật ! Tôi là 1 người rất tò mò
...Nhưng tôi thật lòng quan tâm...và khi em đau, em tan vỡ...tôi cũng cảm thấy rất buồn. Không làm được gì cho em...chỉ sợ em mất tinh thần và rơi vào trạng thái buồn bã mãi mãi!

...Nhưng giờ tôi yên tâm rồi! ...Vì giờ đây, blog của em không còn là những dòng chứa đựng những cảm xúc như thế nữa. Em mạnh mẽ hơn tôi tưởng, em biết đứng lên, biết nên làm thế nào cho đúng !

Trích dẫn:
"tao ghét lũ con trai ... tụi nó là 1 lũ ngu ngốc tụi mài àh ... nhưng tình cảm mà mài nhỉ , sao mà miễn cưỡng đc ?

...

... giờ mình cảm thấy bất cần với chuyện tình cảm ... có cũng vui ... ko có cũng chẳng buồn ... uhm sẽ ko để con trai chi phối mình nhiều wá nữa ... phải luôn vui vẻ ... và bi giờ mình thấy iu đời hehe ...

... cứ muốn đc như thế này mãi ! no boyfriend ... no love ... but i have mah friendz ... i have mah family ... and especial i have MONEY ..."

( kool girl )
Thôi cứ vui đi em nhé, cứ ăn chơi, cứ vô tư và cười đùa thật vui vẻ . Mọi chuyện rồi sẽ tốt, tôi luôn tin như vậy...cho em và cho tất cả những người mà tôi luôn yêu quý !

Chữ ký của MXN

Tài sản của MXN

Chỉnh sửa lần cuối bởi MXN: 17-06-2007 lúc 17:47.
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02996 seconds with 15 queries