Xem bài viết
Cũ 08-05-2006   #13
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.442
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Lại thêm một ngày trôi qua.Tất cả hình như vẫn chẳng có gì thay đổi.Em vẫn không thể quên...Cả một ngày em chỉ ngủ và đọc "Còn chút gì để nhớ " của Nguyễn Nhật Ánh, mà nhớ rằng anh đã từng nói "em cũng đọc truyện này cơ à?".Sao cái gì cũng làm em nhớ đến anh thế này? Em đã không tin vào chính mình sao lại yêu anh nhiều như thế? Anh đã nói với em "họ Trương này bồng bột quá...",không phải đâu anh, em biết tình cảm của em chứ, không thể nào đó là tình cảm bông bột như những gì em đã từng cảm nhận trước đó...Đó thực sự là tình yêu, em phải vui và hãnh diện nói lên điều đó với anh.
"Bây giờ em muốn nói gì?
"Em muốn nói một câu có ba chữ"
Đúng đấy anh à, chỉ ba chữ thôi, dù gì em vẫn muốn nói với anh ba chữ ấy,anh có hiểu em không? Em yêu anh...
Anh à, không hiểu vì sao trong em vẫn tồn tại một chút hy vọng nhỏ nhoi,em vẫn đợi một ngày nào đó...Có thể nào như thế không anh? Hôm đó anh đến nhà sao lại định không vào? Anh đã khóc mà không hiểu vì sao ư anh? Có lẽ nào là vì em? Em vừa hạnh phúc vừa tự trách mình vì những giọt nước mắt ấy em không muốn nó lại chảy trên khuôn mặt anh như đã từng ướt đẫm mắt em, em không muốn...
Nếu được sinh ra một lần nữa,nhóc sẽ vẫn yêu anh...

Cún con.

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02913 seconds with 15 queries