Xem bài viết
Cũ 07-05-2006   #12
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.442
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Mưa!

Ngoài trời đang mưa rất to, em ngồi một mình bên bàn phím ghi NK.
Giờ này anh đang ở đâu? Em muốn đi trong mưa để cho nước cuốn trôi hết trong em những gì là tội lỗi...Biết đâu anh lại đang một mình phi xe trên đường và người ướt sũng, anh có đội mũ và mặc áo mưa bao giờ đâu?
Mưa làm em nhớ anh nhiều hơn,tại sao lại như thế cơ chứ.Em đã thấy một hạnh phúc rất lớn là được yêu anh, nhưng em lại không thể nắm bắt được nó...Em biết là không thể
Không biết anh có cảm giác gì khi xa em nhỉ? Em thì lúc nào cũng chỉ nghĩ đến anh mà thôi,cảm giác ấy nó còn kinh khủng hơn những gì em cảm nhận được khi uống hết một chai bia hơi đêm hôm qua,như có một vật gì đó đang tồn tại trong người em mà mỗi khi chân tay và đầu óc làm việc là nó lại chuyển động làm em rất đau...Khi ngườ ta say thì người ta sẽ không biết được những gì đang xảy ra và sẽ không phải buồn gì cả.Nhưng sao em uống nhiều như thế mà lại không say được hả anh? Mắt em vẫn mở to và đầu óc cứ như tỉnh táo hẳn ra...Và những cái em cần phải quên vẫn cứ chập chờn trước mắt không sao xua đi được.Hôm qua mọi người uống cùng em đều say hết, còn mỗi mình em không sao say để mà có thể nhắm mắt lại được anh à.Giá mà anh yêu em chứ không phải là "thích" nhỉ, khi ấy chắc anh sẽ không nỡ xa em như thế này đâu phải không anh?

Một mình em lại đi trong mưa,lòng cầu mong trong những nhạt nhòa nước hiện ra một hình bóng thân quen...Vẫn biết là không thể nhưng em vẫn mong một lúc nào đó anh đến bên em và ôm em thật chặt trong vòng tay...như ngày nào.

Cún con.

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02903 seconds with 15 queries