Xem bài viết
Cũ 07-05-2006   #11
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.417
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Mấy hôm nay là những ngày quá...phải nói sao nhỉ? Không biết anh có hiểu cho em lúc này hay không? Có lẽ bây giờ em phải quen với việc không còn một chỗ dựa vững chắc như trước nữa, không còn anh nữa, nhưng em nào có muốn như thế? Em thật là ngốc khi trao tình cảm đầu tiên cho anh phải không? Anh có nghĩ là em ngốc không? Thật em cũng không biết làm thế nào hơn cả, tất cả chỉ tại em đã làm cho cả anh và em trở nên khó xử...EM XIN LỖI...
Bây giờ tất cả những gì tồn tại trong em chỉ là một sự hụt hẫng lớn lao...Có lẽ không gì có thể bù đắp nổi.Đó không phải là lỗi của anh, anh đừng suy nghĩ quá nhiều về em anh ạ, em không muốn anh vì em mà đau khổ đâu anh, để mình em thôi...
Em phải cảm ơn anh vì buổi tối hôm ấy, cảm ơn anh đã lau nước mắt cho em, ôm em vào lòng thật chặt,và hôn em nữa...,cảm ơn anh vì tất cả những gì anh đã dành cho em.Em nghĩ không có ai được hạnh phúc hơn em lúc ấy.Tất cả vẫn như vừa mới xảy ra...Môi em dường như vẫn còn ướt và mắt đăm đắm nhìn anh, nhìn vào hư vô...Cảm ơn anh đã cho em biết thế nào là tình yêu thực sự, lần đầu tiên con tim em biết rung động khi đứng trước anh...
Em thật buồn vì biết rằng em sẽ không còn được anh ôm ghì vào lòng nữa, mãi mãi không bao giờ...Em yêu anh mà không thể được ở bên anh,tất cả đã chấm dứt rồi phải không anh? Thế là hết...
Nụ hôn cuối cùng cũng là nụ hôn em bớt vụng về, không nói ra những câu thật ngốc nữa...Tất cả chỉ có thế thôi...
Anh có biết ngày hôm qau là ngày em buồn nhiều lắm không? Chắc bây giờ anh cũng không còn day dứt về em nhiều nữa, và như thế sẽ tốt cho anh! Em luôn mong cho anh được hạnh phúc với những gì anh đang có!
Có khi nào anh nhớ đến em nữa không anh?

Em biết anh sẽ không đọc được những dòng này đâu, tất cả tình cảm đầu tiên ấy cùng những kỉ niệm bên anh em sẽ không bao giờ quên...EM YÊU ANH!
Cún con

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02959 seconds with 15 queries