Xem bài viết
Cũ 21-12-2010   #27
Ảnh thế thân của Tình Trường Lãng Tử
Tình Trường Lãng Tử
-=[ Tổng Binh Đầu Lĩnh ]=-
Đại Tổng Quản-QPB
Gia nhập: 27-10-2002
Điểm: 1036
L$B: 2.699.153
Tâm trạng:
Tình Trường Lãng Tử đang offline

Hôm nay anh tìm tất cả các chủ đề có liên quan giữa anh và em ,anh ngồi đọc ,rồi tự cưởi một mình .rồi có lúc thấy thoang thoảng ....hơi buồn .
Đôi khi anh tự hỏi diễn đàn này mang lại cho anh được gì ? anh đã viết những gì ? ...và anh đã nhớ những gì ?
Những người bạn .... và có cả e nữa .....
Ngày 14/10/2008 anh lập 1 chủ đề ......
Kể từ đó anh có những giây phút cảm xúc hơn ,anh theo dõi tất cả tất cả những bài em viết ,anh cố tìm hiểu,cố chia sẽ những gì diễn ra trong cuộc sống của em bởi anh biết em là một cô gái hiền lành,yếu đuối và cam chịu .Có những lúc anh thấy buồn vì cuộc sống của em bế tắc ,những dòng chữ em viết ra sao như ướt dẫm những giọt nước mắt của em ,em buồn anh cũng buồn ,nhưng biết phải làm sao bây giờ ...... chỉ biết thầm nói "em ơi hãy cố lên nhé".
Anh đã từng nói " Anh nhớ em" .chắc em cũng không nghĩ có lúc anh nói thật đúng không ?.Và có lúc anh nói "nếu anh được ở cạnh em thì chắc chắn anh sẽ làm em hạnh phúc hơn" chắc em cũng ko tin đâu nhỉ ^^?.
Trên DD này thời gian sao cũng trôi nhanh quá ,hơn 2 năm rồi chúng ta đã có những tình cảm dành cho nhau nhất định, chí ít cũng là trên DD này .Những ngôi nhà ảo chúng ta tạo ra giúp chúng ta hiểu nhau hơn chia sẽ cho nhau những gì diễn ra hàng ngày nhưng anh tin chắc có những tình cảm chúng ta dành cho nhau là thật . Đúng không e ?
Cũng một thời gian anh không thấy em nữa lâu lắm rồi .Bất ngờ em trở lại anh thấy em hạnh phúc hơn,có sức sống hơn,em nói em đang hạnh phúc và anh tin điều đó.Em đã có bến dừng như em mong muốn .Cuộc sống cũng rất công bằng với một cô gái tốt như em .
Em thấy không? anh đã từng nói em sẽ rất hạnh phúc mà ......
Anh viết bài này khi con đường em đi bao nhiêu chông gai nay đã trải hoa hồng.Anh sẽ tan đi theo những phiền muộn đã theo em bấy lâu.Sẽ còn đó trong trái tim anh một cô gái như em,anh chúc em hạnh phúc .
Hãy cho anh viết nốt bài này và hãy cho anh đặt dấu chấp có hậu để kết thúc câu chuyện tình đẹp trên Lương Sơn này .
Anh sẽ mãi nhớ về em . Phu Nhân của anh ..................

Chữ ký của Tình Trường Lãng Tử
Tình nương hỡi đường vui xiết kể
Trường lợi danh mặc kệ thói đời
Lãng du ngày tháng thảnh thơi
Tử sinh nào buộc được người nhàn tâm

Tài sản của Tình Trường Lãng Tử
Trả lời kèm theo trích dẫn
3 thành viên đã gửi lời cám ơn đến Tình Trường Lãng Tử vì bài viết hữu ích này:
--Yuna-- (10-02-2012), †ßé_He0† (27-12-2012), Trúc Cơ (28-10-2011)

Page generated in 0,03018 seconds with 15 queries