Xem bài viết
Cũ 06-12-2004   #63
Ảnh thế thân của h.o.t
h.o.t
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
-=[ Tổng Binh Đầu Lĩnh ]=-
Gia nhập: 08-02-2004
Điểm: 342
L$B: 106.903
Tâm trạng:
h.o.t đang offline

hôm nay ta đi đám cưới một ông bạn.......hay đúng hơn là một ông anh....một ông anh bắng nhắng lên không được ta gọi là anh....... ôi họ cưới nhau...hic....nghĩ mà buồn...vì ông anh mình từ đây mất tự do roài...ủa mà sao có tình yêu là nhìn họ rạng rỡ hẳn lên...chả giống người sắp vào tù gì cả....:P
hôm nay ta gặp thật nhiều bạn bè......hóa ra ta còn nhiều bạn nhớ đến ta như vậy......vui thật.....mà cũng buồn thật....họ có đôi có cặp cả roài...họ không phải vướng bận chi chuyện học hành nữa roài...chỉ còn ta......
buồn.......!!!!!!!!!!!
hôm nay ta gặp lại những người trước kia....dĩ vãng...quá khứ....ta không hề muốn nhắc lại một chút nào cả.....tại sao mọi người dường như là vô tình không hiểu......ta gặp bác....nói chuyện với bác sao mà nặng nề đến thế.....nghe xót xa...ta biết bác quý ta.....bác nói rằng vì duyên số mà ta không được làm con dâu của bác....thấy đau quá...biết vậy trước kia quậy cho hai bác và mọi người ghét...thì bây giờ đã không phải suy nghĩ chi cả..... ôi buồn......
hôm nay...ta nhận được những ánh mắt của cả anh L cả chú T tại sao thế....sao hai người không quên ta đi..... sao không coi ta chỉ là người qua đường..... chứng kiến hai người.....người thì bỏ mặc vợ....người thì ghen hờn vô cớ.....ôi buồn.....buồn cho cí số phận mình....thế nào thì vẫn cứ là cô đơn vì lúc ta cần đâu có người đó bên cạnh......

Chữ ký của h.o.t
"NGƯỜI ƠI EM*MUỐN TIN
TIN TÌNH YÊU ANH CHÂN THÀNH"

Tài sản của h.o.t

Chỉnh sửa lần cuối bởi h.o.t: 06-12-2004 lúc 17:55. Lý do: bấm nhầm ...đâu có làm gì đâu
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03089 seconds with 15 queries