Xem bài viết
Cũ 04-12-2004   #62
Ảnh thế thân của h.o.t
h.o.t
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
-=[ Tổng Binh Đầu Lĩnh ]=-
Gia nhập: 08-02-2004
Điểm: 342
L$B: 106.905
Tâm trạng:
h.o.t đang offline

biết nói gì bây giờ nhỉ .....buồn ...khi trong cái giá lạnh này ....ta không có những người bạn bên cạnh .....buồn ...vì nhiều khi nghĩ.....cuộc đời không như ta hằng mong ....rồi buồn ...khi ta không hiểu được mọi người đang nghĩ gì .....buồn ...khi ta không hiểu được chính ta ......
ta có một ông anh ...một ông anh yêu quý .....lúc nào ta cũng mong mọi chuyên tốt đẹp nhất đến với anh .....và ta cũng sẽ tự hứa với lòng rằng ta không để anh buồn .....anh à đừng nghĩ gì cả ...vì lúc nào em cũng coi anh là anh trai thân mến của em ......vì lúc nào trong em tinh cảm đối với anh không bao giờ bị xoá nhoà .....
ta có một người ...mà ta gọi là người yêu .....nhưng rồi có những lúc ...chính ta cũng không hiểu tình cảm là sao nữa ....là yêu uh .....hay là một điều gì khác. ta không biết ......chỉ biết rằng ...ta đã từng yêu ....nhưng tình yêu đó liệu có thể tồn tại không khi quanh nó là những hờn dỗi .....những nghi ngờ ...và rồi thất vọng ta không muốn thêm một lần nữa ....ta lại là kẻ phụ tình .....nhưng ta không đủ tự tin để có thể nói ta còn có thể yêu.....mộ tình yêu luôn đem lại những sự buồn rầu.....và có thể nói yêu được không....khi giữa hai người không hề có sự cảm thông và chia xẻ......đã có được bao nhiêu lần....anh chia xẻ chuyên của anh với ta...có được bao nhiêu lần...ta cảm nhân được sự quan tâm của những người yêu nhau......
và ta có những người bạn.....không...phải nói là nhiều người bạn...với nhiều nỗi buồn khác nhau...và ta thì không thể làm gì để giúp đỡ.....ta chỉ có thể chia xẻ bằng cách buồn cùng với họ....những nỗi buồn không tên...vì thế...ta buồn vô cớ...........buồn....đừng trách em nêu thấy em buồn nha...vì nếu đến một lúc nào đó em không còn có thể buồn được nữa.....thì chắc chắn chỉ có thể là ta không còn tồn tại.....hay ta không còn bạn bè
ôi buồn

Chữ ký của h.o.t
"NGƯỜI ƠI EM*MUỐN TIN
TIN TÌNH YÊU ANH CHÂN THÀNH"

Tài sản của h.o.t
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02935 seconds with 15 queries