Xem bài viết
Cũ 09-09-2004   #75
Ảnh thế thân của Enragon
Enragon
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 16-08-2003
Điểm: 176
L$B: 28.516
Tâm trạng:
Enragon đang offline

Dạo này chán thật đấy...Ngày nào cũng vác xe máy đi học thêm..Mình có cảm giác sợ đi xe máy rồi. Hay tại dạo này mình bị căng thẳng qua nhỉ? Mình chẳng có lúc nào được nghỉ ngơi cả. " Xì chét" thì...Mình muốn có được một ngày nghỉ ngơi nhưng...bận rộn giúp mình quên đi những điều mình muốn quên, những điều đang là gánh nặng của mình.
Sắp vào học rồi. Mình lại bận lắm. Học ở trường, đi học thêm, học tiếng Anh...nhiều nhiều lắm những dự định và mình hy vọng mình sẽ làm được.
Hôm qua vừa bị đâm xe. Yếm xe vỡ rồi. May mà mình không sao. Nhưng mình đã thấy được sự mệt mỏi trong con người mình. Mình chẳng còn mấy sức lực nhưng...mình đâu cho phép mình được nghỉ ngơi...
Không gặp anh, không chút tin tức gì cả, không liên lạc. Mình muốn biết anh giờ sao rồi. Nhưng mình lại không muốn gặp, không muốn gọi điện. Mình muốn anh đến với mình như mọi lần. Nhưng lần này, lâu quá rồi chẳng thấy anh đâu. Chắc chẳng có gì nghiêm trọng đâu , không thì con bạn thân đã báo cho mình.
Mình đã nói mình không muốn gặp anh, không bao giờ nữa. Cũng chẳng muốn anh gọi điện cho mình. Mình đã nói như vậy. Nhưng mình có lại hối hận không? Mình đã từng nói như vậy với anh rất nhiều lần NHƯNG chưa bao giờ anh làm thật. Vậy mà lần này...anh lại thực hiện sao? Bây giờ em cần anh, anh biết không?
" Con đường chỉ có một mình em đi. Những câu nói ANH YÊU EM của bao người khiến em nhàm chán. Em chỉ cần câu nói đó xuất phát từ anh mà thôi. Những người khác nói thật chẳng có ý nghĩa gì hết".
Một năm...đó là thời gian hạn định của mình...khoảng thời gian không cho phép mình gặp anh. Nhưng sau 1 năm mình sẽ ra sao? Mình có chịu đựng nổi 1 năm không? Hay là mình sẽ phát điên...Ừ, có lẽ mình sẽ điên...sẽ còn gì trong tình cảm, trong trái tim của mình. Danh vọng, thành đạt, có lẽ sẽ đến với mình. Nhưng còn anh? Người mình yêu thương, người mình cần thì sao? Anh sẽ ở nơi đâu, bên cạnh ai? Không có mình, không phải là mình. Mình biết, mình hiểu. Tất cả dành cho cuộc sống và tương lai, kể cả TÌNH YÊU...

Tài sản của Enragon
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03056 seconds with 15 queries