Xem bài viết
Cũ 14-04-2004   #36
Ảnh thế thân của Enragon
Enragon
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 16-08-2003
Điểm: 176
L$B: 28.521
Tâm trạng:
Enragon đang offline

Ngày hôm qua không hiểu mình làm đúng không nữa...mình đã nói rằng mình sẽ biến mất...vậy mà...

Mình được nghỉ học hôm nay...mình muốn lên mạng gặp anh nhưng chắc anh bận rồi...biết sao...anh còn công việc của anh, cuộc sống của anh, những mối quan hệ bạn bè...và có khi còn cả...một nửa của anh nữa....mình thì có là gì...chẳng qua chỉ là một con nhóc mới chập chững tập bước vào đời thôi...

Mình lại nghĩ đến chuyện đó... chuyện sẽ biến mất...nó khó quá...mình không làm được rồi...QA đã từng bảo với mình...những gì đã nói ra là phải làm được...nhưng chuyện này thì...nhưng có lẽ cả hai chẳng ai biến mất là tốt nhất...mình sẽ vẫn ở đây...

...Em sẽ luôn cầu chúc mọi may mắn hạnh phúc đến với anh...em luôn yêu quý anh, nhưng em không cần gì cả....em sẽ không bao giờ đòi hỏi anh phải đáp lại hay làm bất kỳ điều gì cho em. Em chỉ muốn luôn được vói chuyện vui vẻ thoải mái với anh, được chia sẻ với anh những điều mà anh và em đang suy nghĩ, cảm nhận. Em sẽ không làm phiền anh đâu...Em sẽ chỉ xuất hiện bên anh khi anh cần mà thôi...

Chữ ký của Enragon

Tài sản của Enragon
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02818 seconds with 15 queries