Xem bài viết
Cũ 13-04-2004   #35
Ảnh thế thân của Enragon
Enragon
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 16-08-2003
Điểm: 176
L$B: 28.521
Tâm trạng:
Enragon đang offline

Đã 2 ngày trôi qua rồi và mình vẫn còn luôn băn khoăn rằng những gì mình đã làm liệu có đúng không, liệu rằng mình có hối hận không? Mình cũng không hiểu rồi mọi chuyện sẽ ra sao...cũng sẽ chẳng sao cả...mình mặc kệ...

Mình lại giả tạo rồi...những tiếng cười ngốc nghếch...những câu nói vu vơ...tất cả đang che dấu đi một điều gì đó trong mình...

VOI CÒI bảo mình ngu ngốc...nó là người biết chuyện mình rõ nhất..nó hiểu tất cả những băn khoăn suy nghĩ của mình...nó bảo trên đời này còn khối đứa mắc sai lầm hơn mình...nhưng với tôi chẳng có sai lầm nào lớn hơn nữa cả...

Giá như ai đó làm như vậy với mình thì hay biêt mấy...cho mình tỉnh ra một chút...để mình không còn sai lầm nữa...không còn ngốc nữa...mình luôn làm sai...không thể được...

Mình khóc khi chẳng có ai ở bên mình...mình tự hỏi sao mình khóc nhiều thế...phải chăng mình quá đa cảm...nhưng mỗi lần mình nghĩ đến những chuyện đã qua...nghĩ đến những lời nói thì mình không thể kiềm lòng được...

QA đã từng nói với mình rằng...Em sẽ chẳng bao giờ có được hạnh phúc...Ừ nhỉ! Có lẽ là đúng như vậy cũng nên...trong cuộc sống hàng ngày...với những rắc rối của cuộc sống, mình không phải đứa con gái yếu đuối, dễ dàng đầu hàng nhưng sao trong tình yêu mình lại chấp nhận thất bại nhanh như vậy nhỉ?...

Mình lại nhớ đến anh nhưng mình không có đủ cam đảm để gọi anh....chính mình là người muốn biến mất thì sao mình có thể...những chiếc kim của đồng hồ vẫn chạy...hy vọng những chiếc đồng hồ giống nhau sẽ có chung một nhịp...thời gian trôi qua...và ngày càng xa hơn...cái ngày hôm đó...

Chữ ký của Enragon

Tài sản của Enragon
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02887 seconds with 15 queries