Xem bài viết
Cũ 08-04-2004   #29
Ảnh thế thân của Enragon
Enragon
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 16-08-2003
Điểm: 176
L$B: 28.540
Tâm trạng:
Enragon đang offline

Nếu như không có chuyện đó xảy ra thì có lẽ mình sẽ cố gắng để có được hạnh phúc của mình. Nhưng đó chỉ là " nếu như" vì sự thật là chuyện đó đã tồn tại trong cuộc sống của mình. Mình không thể phủ nhận rằng chuyện đó chưa từng có. Vậy là hạnh phúc của mình sẽ luôn phải gắn liền với anh hay sao? Mình đã từng mong như vậy cơ mà. Nhưng không hiểu sao bây giờ mình lại mong như chưa có chuyện gì xảy ra. Những suy nghĩ của mình hình như thay đổi từng ngày từng giờ thì phải. Thật chán mình quá! Anh không như mình nghĩ...và mình cũng chẳng hiểu anh như thế nào nữa, mình không hiểu anh nghĩ gì, anh muốn gì...Anh coi mình là gì nhỉ? Anh chưa bao giờ nói với mình về điều đó. Mình muốn biết. Có phải chỉ là một con nhóc không, có phải chỉ là " đồ chơi" không? Mình hình như đã suy nghĩ lung tung quá nhiều. Không cần thiết như vậy, phải không nào?! Mình đã mất lòng tin vào anh nên mình không thể tin vào anh cũng như người khác được nữa. Mình có lẽ đã sống quá thu mình, quá phớt lờ mọi chuyện, quá ích kỷ...Mình biết làm sao? Bạn bè cũ không còn nhận ra mình. Bạn bè mới thì chỉ nghĩ mình là một cô bé vô tư hay cười và hay pha trò trêu chọc người khác. Nhưng bản thân mình có thật như vậy không? Chính mình cũng không biết. Thật buồn đúng không nào? Khi mình không biết đâu là mình thì...Mình muốn bắt đầu lại nhưng lại gặp chuyện quá khó rồi...Có lẽ mình sẽ chẳng vượt qua được đâu...

Chữ ký của Enragon

Tài sản của Enragon
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02852 seconds with 15 queries