Xem bài viết
Cũ 06-04-2004   #28
Ảnh thế thân của Enragon
Enragon
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 16-08-2003
Điểm: 176
L$B: 28.522
Tâm trạng:
Enragon đang offline

Ngày hôm nay mình ngạc nhiên về anh quá. Mình không nghĩ anh lại nói thẳng như vậy. Cũng vui vui! Mình ngố thật! Có gì mà vui cơ chứ?
Anh đã nói những gì nhỉ? Anh nhận ra những gì mình đã viết, kể cũng được đấy chứ. Nhưng anh lại nói rằng anh chỉ có thể làm cho mình vui mỗi khi lên mạng , ngoài ra anh không thể làm được gì khác. Nhưng quả thật với mình như vậy đã là quá tốt rồi. Mình không mong muốn cũng như đòi hỏi gì hết. Có lẽ với anh việc nói chuyện vui vẻ với người khác thật dễ dàng nhưng đối với mình thì lại khác. Anh đã mang đến cho mình niềm vui, điều đó thật sự rất có ý nghĩa với mình. Có lẽ anh sẽ lấy làm lạ với những suy nghĩ này của mình...Trước đến nay bạn bè của mình có lẽ do vô tình mà mình chưa bao giờ được nghe một lời đề nghị rằng nếu như có chuyện gì không vui, có tâm sự gì hãy nói với họ. Vậy mà bây giờ với một người mình mới quen như anh, mình lại được nghe câu nói đó. Có thể với anh câu nói đó thật quá bình thường song đối với mình lại khác. Mình đã từng luôn phải nghe rằng"...phải hiểu.." chưa ai nói rằng sẽ hiểu cho mình. Mình thật sự rất vui. Những gì anh mang lại cho mình đã là quá đủ cho mình bây giờ. Mình mong rằng mọi chuyện sẽ vẫn mãi được như thế này, thật vui. Mình không mong một người yêu mà mình cần một người bạn để mình có thể nói được những suy nghĩ tâm sự của mình. Không phải mình không cần đến tình yêu. Đã là con người ai chẳng muốn yêu và được yêu, nhất là người con gái. Nhưng tình yêu liệu rằng có giúp được mình không hay lại khiến mình đau khổ. Cái gì cần đến sẽ phải đến và mình sẽ chẳng làm gì cả. Minh muốn sống như những gì mình nghĩ và mình không thấy như vậy là sai...Mình chỉ mong mãi được như thế này. Dù người đó có không thật lòng đi nữa mình vẫn thấy vui và mình muốn cảm ơn thật nhiều...
Cảm ơn anh vì những gì anh đã làm và anh đã nói. Với em như vậy là quá tốt rồi.

Chữ ký của Enragon

Tài sản của Enragon
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02925 seconds with 15 queries