Chủ đề: lanman.net
Xem bài viết
Cũ 10-01-2005   #6
Ảnh thế thân của *>Azumi<*
*>Azumi<*
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 04-08-2003
Điểm: 336
L$B: 15.709
*>Azumi<* đang offline

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi Vô Tình Kiếm Khách
tuy ta không biết bơi nhưng không sao ngồi ngắm biển là ok roài, với lại giờ này mà lao xuống biển có mà điên Cưng nhỉ ...
heeh điên thía mới hay ,^^
đang học giở nổi hứng oline, mới kiểm kê lại tiền nong thấy tháng này nhiều khả năng ăn chay hic! thía là tiêu tan bao ý định rùi, còn đâu tiền mua quà về rồi đi chơi nữa , huhuhuhuhu
đành....tết này con ko về rồi " đàn trẻ thơ chờ mong anh trai sẽ đem về cho tà áo mới..... "
tui dạo này thì vẫn phình phường thui ah, ăn ngủ đầy đủ còn bà thì răng? vẫn nguyên 32 cái chứ hiểu ko? ko hiểu thui đừng cố kẻo chập lên thì nguy
Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi Vô Tình Kiếm Khách
Huynh ta xuống chỗ ta đâu phải Tết dương lịch đâu ,đó là một ngày không phải đặc biệt, chỉ đặc biệt với ta và huynh ta thui
ah hóa ra vậy , nó bảo với tui rùi hí hí! ko biết có ăn uống được chi ko? chẳng thấy kể cho anh em nghe rì cả , ăn quả lẻ rùi ngủm lun
hèm hèm, tối nay ko biết có nên luyện kinh dị ko nhẩy! mấy phần thứ 6 ngày 13 xem sạch rùi! chỉ khoái mỗi đoạn giữa phim :d công nhận bên MỸ thoái mái thiệt ha? nhất là phần cắm trại giữa rừng haahahah ước gì.....
ah bực mình với mụ chủ quán hưum, lừa mình một vố , xem xong ko nuốt cơm nổi! nghĩ lại vẫn nghê.... kinh tởm chứ kinh dị nỗi gì
thôi về kẻo chủ nhà đóng cửa, mấy hôm online muộn ko có chỗ ngủ phải overnight, hôm trước qua Kinh Tế lên XD ngủ còn bị chặn xin tí tiết nữa chứ ặc ặc! sợ quá may mà chưa ra công viên hay cầu vượt , ko biết chuyện gì sẽ xảy ra đây Ai mà biết được nhẩy :d

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02920 seconds with 15 queries