Chủ đề: Thiên tội ...
Xem bài viết
Cũ 18-08-2005   #15
Ảnh thế thân của Chi a ki
Chi a ki
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
Gia nhập: 12-02-2005
Điểm: 584
L$B: 10.137
Tâm trạng:
Chi a ki đang offline

Mấy cái người ngất ngất , ngây ngây , đầy tội lỗi... Và trong đó có em

Chán tất cả mọi thứ. Rằm mà ko về nhà được. Mai mẹ gửi đồ lên cho. Thế gọi là ăn rằm hả? Mà cũng chẳng muốn về trong ngày đó. Mệt chết đi được , nó ko thích đông người , ồn ào. Cũng ko phải thế , sợ ồn ào , vui vẻ quá đến khi ko được như thế nữa thì lại hụt hẫng...

Nằm ngẩn ngơ , suy nghĩ , sao mà nó có thể trở thành người như thế được cơ chứ??? Tụt dốc !!! Vẫy vùng trong vũng bùn. Càng giãy giụa càng chết. Nằm im...

Chiều lên lớp , chỉ có hai thằng bạn đứng đó , chẳng còn ai , vậy là được nghỉ học , sướng run . Nhưng lại cả buồn nữa , ko ngày hôm nay thì hôm sau thôi. Mình sợ cái câu hỏi của con bạn muôn đời ko thay đổi và câu trả lời muôn đời ko thay đổi của mình. Nó ko hỏi cũng buồn , nó hỏi cũng buồn. Buồn cho nghị lực của mình quá kém cỏi. Chẳng đứng dậy lên được. Chán như con gián đang ăn cám trong... rổ cám

Lại lên nét , đã bảo là ko lên nữa mà vẫn cứ ngựa quen đường cũ !! Định ngồi tí rồi về , thía mà vẫn cứ ngồi lì ở đó cho hết buổi !!! Chả có việc gì làm , cứ lật đi lật lại cho mỏi nhừ mắt. Mắt thì mới có...4 độ thui. Nhẹ chán Cứ tăng đều đều. Một năm một độ !! hic...

Lại ở một mình , lại đâu vào đó... Chịu hết nổi

Tự dưng lại đi gây sự với người ta. Họ có làm giè mình đâu cơ chứ. Mà hắn chẳng bao giờ để mình gây sự thêm nữa !!! Anh hai thì ko lên mạng , chẳng có ai để...chửi. Mà có chửi thì cũng nhường !!! cụt hứng. Thích đôi co để phân thắng bại cơ...

Con bạn đến nhà chơi. Lại chuyện thi cử , trường lớp , điên cả đầu. Nó về mà cứ níu kéo mãi. Rồi đi ăn bánh cuốn. Ko ăn thì đói , ăn vào lại no, khó chịu quá

Một ngày đẹp trời ! Đẹp cái con khỉ ! Nó cứ âm u mãi thôi. Sấm sét , mưa giông , gió thổi ,... cứ thay nhau chế ngự bầu trời này !!!

Cóc thèm lên mạng nữa. Mà cũng chả còn tiền mà lên ! Phải tập bỏ đi thôi. Hư hỏng ko chịu được !!! KO biết có bỏ được ko?

Đời là cái quái gì vậy ta????

Chữ ký của Chi a ki
Chỉ còn em và tình yêu ở lại !

Tài sản của Chi a ki
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03084 seconds with 15 queries