Xem bài viết
Cũ 19-04-2006   #3
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.415
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Mấy ngày rồi không sờ vào NK, chắc đóng bụi nhiều lắm rồi,hix, đến trang thứ 3 rồi cơ mà
Ngày 19/4/2006
Một ngày mưa ẩm ướt, đường bẩn kinh không muốn đi học gì cả, không phải vì cầm vở của cái Bình thì cũng ở nhà ngủ cho xong.Đến trường chân lấm lem toàn bùn trông như vừa đi bắt lợn về Vội vàng vào WC rửa chân tưởg muộn lắm rồi, ai dè 4 giờ 15' ông thầy toán mới lò dò vào lớp,học một mạch đến 6 giờ kém 15 luôn, bó tay, không được ra chơi mới kin chứ, mà hình như thầy dạy toán nào ở trường mình đề như vậy cả, đáng ghét
Mấy hôm nay online không gặp anh, không biết anh đã đỡ buồn chưa."Con trai mà...", nhưng thực sự nếu là mình mình cũng không thể cười được.Buồn và thương anh nhưng khó có thể nói ra những điều mình nghĩ...Ai cũng thế, nhất là con trai, thường không thích nghe người khác khuyên nhủ và thương hại...Mình hiểu điều đó chứ! Chúc anh luôn vui vẻ và hạnh phúc với những gì anh làm và cho là đúng...Mấy hôm nay online không gặp cũng thấy tự nhiên thiếu đi một cái gì đó, rất quen thuộc và thân thương...
Nhiều khi nghĩ lại thấy mình quá vô tâm, vậy mà bình thường vẫn cứ cảm thấy khó chịu khi con bé nhà bên cạnh tỏ ra quá đắc thắng và thể hiện bản thân trong khi nó suốt ngày kêu "một con người thông ming như một dòng sông, càng sâu thì càng phẳng lặng..." Điên mất, giả tạo đến thế là cùng ...
Người ta yêu nhau vì cái gì nhỉ? Nhiều người yêu nhau mình thấy chẳng có gì đẹp cả.Nếu yêu mà không phải là chính mình thì hãy quên đi, đừng bao giờ mong có hạnh phúc cả Bực, tự nhiên tình cảm không còn như trước nữa...Vì có một người khác...Kệ, giờ cũng chẳng có gì là quan trọng nữa, rồi mỗi người cũng sẽ tìm cho mình một niềm hạnh phúc riêng, không phải tranh giành và...
Thế đấy, NK không phải là viết hàng ngày Mình sẽ viết những gì mình cảm thấy thích.Mặc dù mình có thể không afford to do cái gì đó, nhưng mình đã thích cái gì thì phải làm cho bằng được, không thể dừng lại...Thế có tốt không nhỉ? Hì hì, bây giờ tạm quên đi đã, về xem Nam Thiếu Lâm

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03083 seconds with 15 queries