Xem bài viết
Cũ 12-09-2006   #57
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.413
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

11/9/2006
Hôm nay là ngày đầu tiên lên Xuân Hòa. Cảm giác đầu tiên là mọi thứ đều không được sạch cho lắm , nhưng xem ra vẫn có thể chịu đựng được. Nhiều đứa sợ nước ở đấy không dám tắm, phải đi tắm ngoài, hehehe. May mà được anh Thành cho kinh nghiệm trước nên cũng không sợ, hihihi.

Ở trên này vui không tả được, nhất là xếp hàng đi ăn cơm tập thể. Cơm thì chẳng có gì nhưng mà đã mệt rồi thì không ăn cũng phải ăn...Rồi thì đánh bài trong phòng, phải trốn giám thị không thì ăn đủ...

Lên trên này rùi nhớ mọi người kinh, mọi người cùng ở trên này thì vui biết mấy...

Cảm ơn em Alian đã tặng quà cho chị nhé( mặc dù chị chưa nhận được).Gặp anh Thành vui không em? Chắc một hai tuần nữa anh Thành sẽ lên đây chơi và mang quà của em cho chị. Hihihi, ba món quà liền, để đâu cho hết cơ chứ.

Sáng nay gọi cho anh cả buổi mà không thấy nghe máy gì, không biết có làm sao không? Chỉ sợ anh lại bị như lần trước nữa... Làm em lo quá, hix, may mà có chị hàng xóm đi học tiện đuờng chở em đi...Chắc anh không hình dung được em ở trên này như thế nào đâu nhỉ? Vui khủng khiếp luôn. Ước gì anh ở đây giờ này...

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02821 seconds with 15 queries