Xem bài viết
Cũ 10-09-2006   #56
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.413
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Mấy hôm nay Hà Nội tự nhiên trở lạnh, cái lạnh sao quen thuộc quá, mùa đông năm ngoái như đang trở lại. Biết bao kỉ niệm, biết bao buồn vui, và cả những lỗi lầm đã qua rồi, nhưng hương thơm của mùa cũ như vẫn ở đâu đó quanh đây...Một cảm giác sai lầm của mình đã làm cho mọt người phải đau lòng, mình đâu muốn thế. Những con đường và những cơn mưa phùn lạnh lẽo cùng đạp xe bên nhau mà tình cảm nào có đâu...Mình không biết nữa, mình như thế nào? Mình hối hận vì đã để lỡ mất điều ấy, vì mình nhận ra đó không phải là nơi cần phải đến...
Lạnh rồi, áo có còn không? Áo mặc chung cũng có cái thú vị của nó nhỉ, đôi khi không cần một chút nước hoa, bởi tự bản thân nó cũng đã đầy lôi cuốn và đẹp lắm rồi anh nhỉ. Hôm nay lạnh đấy, không biết anh có mặc ấm không? Đừng uống đá anh nhé...
Em muốn được cùng anh đi dạo trong cái lạnh đầu mùa này, một lúc thôi, như những ngày trước không biết anh có còn nhớ không? Có lé ngày ấy chúng ta quá vô tư để rồi bây giờ khi nghĩ lại em tiếc sao lại không thể hiểu nhau ngay lúc ấy, bây giờ đã không còn nhiều thời gian cho nhau nữa.
Mùa đông, à anh nhớ mang áo cho em đấy nhé, em chưa mang áo rét lên đâu...Không thì em lạnh chít mất, Trâu cũng có lúc chít cóng đấy
Ngày mai lên VP, một tháng không gặp nhau và một tháng miss. Một tháng đã lấp đầy 1/3 cái túi thời gian...Không biết anh có hiểu không?

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02875 seconds with 15 queries