Xem bài viết
Cũ 09-09-2006   #55
Ảnh thế thân của Mèo Mù
Mèo Mù
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
Gia nhập: 16-03-2003
Điểm: 348
L$B: 23.962
Mèo Mù đang offline

...Có phải tại thời tiết đổi khác mà lòng mình cảm thấy lạnh không nhỉ ? Cái cảm giác sao lại khó chịu vậy , hơi buồn bã về những gì đã làm mình thất vọng . Những gì mong chờ lại chẳng đến , thất vọng để rồi chỉ còn biết nhìn dòng người qua lại mà chẳng biết bản thân nhìn để làm gì . Cái cảm giác sao khó tả đến vậy , tự dưng lại muốn quay trở lại những gì là của mình . Nhưng cũng thật khó khăn biết đến dường nào , dù sao cũng đã có sự cố gắng để thay đổi và rồi cũng đã thay đổi đó thôi ...........Em làm tôi buồn quá , 1 sự vô tâm đến vô tình . Em thừa biết tôi cần gì ở em hay em không hiểu thứ mà tôi mong muốn . Có phải tôi đang cố bước trên con đường mà lẽ ra nó không phải là con đường mà tôi bắt buộc phải qua . Có phải tôi đang nhầm lẫn trong sự lựa chọn đó chăng ? Không ! Tôi đã chọn và tôi tin rằng đó chính là con đường tôi đã chọn đúng , dù rằng nó có thể sẽ là 1 con đường không dẫn tới cái đích đến mà tôi được biết trước . Nhưng ! Hình như em đang làm tôi lạc bước ,em như đang làm cho con đường đó dài ra và khó đi .Và hình như em luôn làm cho tôi có cảm giác như đang từ trên trời rơi xuống . Tôi ngã và cảm thấy có chút đau , một cảm giác chưng hửng .Buồn !!!!

Chữ ký của Mèo Mù
Em đánh rơi trái tim mình vào gió
...cuốn trôi đi...giờ lạc bến bờ nào...
N.M.C.M

Tài sản của Mèo Mù
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02800 seconds with 15 queries