Xem bài viết
Cũ 12-01-2004   #9
Ảnh thế thân của LSB-Dieu
LSB-Dieu
-=[ Tổng Binh Đầu Lĩnh ]=-
ôn nhu tựa thủy
Gia nhập: 29-03-2003
Điểm: 1073
L$B: 73.686.043
Tâm trạng:
LSB-Dieu đang offline

Người ta nói gì về tôi với anh? Một đứa con gái hư hỏng bỏ nhà lang thang? Và anh tin , anh wát tôi :Đừng đi chơi đem nữa ! Thật nực cười , anh quan tâm đến tôi theo cách này hả? Cảm ơn !
Người ta nói gì về tôi với anh? Một đứa con gái ăn chơi đua đòi ? Và anh nhìn lại tôi từ kiểu tóc đến cách ăn mặc ! Thật nực cười , giờ anh mới để ý à? Cảm ơn !
Người ta nói gì về tôi với anh? Một đứa con gái hám tiền yêu đương lăng nhăng? Và anh săm soi từng thằng con trai chơi với tôi ! Thật nực cười , anh nghĩ lại tình cảm của mình hả? Cảm ơn !
Người ta nói gì về tôi với anh? Một đứa con gái ham chơi ? Và anh wát tôi: chú ý vào học hành đi ! Thật nực cười , anh nghi ngờ về trình độ của tôi hả? Cảm ơn !
Người ta nói gì về tôi với anh? Một con nhóc không hơn không kém ? Và anh nói tôi cần suy nghĩ chín chắn hơn ! Thật nực cười , tôi biết mình đang làm gì mà ! Cảm ơn !
Người ta nói gì về tôi với anh? Đội lốt ngây thơ giả vờ ngoan ? Và anh cười vào mũi tôi mỗi lần tôi tròn mắt khó hiểu ! Thật nực cười , anh đang làm mình lố bịch đấy ! Cảm ơn !

Người ta nói gì về tôi với anh?... Tôi chán nghe lắm rồi ! Dù anh có nói với tôi rằng : không có lửa làm sao có khói ,tôi cũng chẳng quan tâm đâu !

Tôi biết tôi muốn gì ! Tôi biết tôi là ai ! Tôi biết tôi đang làm gì ! Và hơn cả tôi biết người ta nghĩ gì về tôi !
Thật nực cười , anh nghĩ rằng tôi phải để ý đến họ ư ? Cảm ơn ! Họ đâu phải là những người tôi cần nghe ! Cả anh cũng vậy !
[/b]

Chữ ký của LSB-Dieu
Rồi mai thức giữa đời dâu bể
Khổ luỵ ngàn cơn cũng tại trần

Tài sản của LSB-Dieu
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02912 seconds with 15 queries