Chủ đề: Ngày....
Xem bài viết
Cũ 03-12-2004   #59
Ảnh thế thân của LSB_congaiSG
LSB_congaiSG
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
Gia nhập: 26-09-2002
Điểm: 261
L$B: 159.355
Tâm trạng:
LSB_congaiSG đang offline

khì.... bà 8 kia lại mắng mình.... khỉ gió ạ sao mi mở miệng ra là mắng ta thế... đợi đó... quân tử 10 năm trả thù chưa muộn.. chừng nào ta bò ra được tới đó thì mi biết tay ta.... mi chẳng già đâu QT ạ mi mà già thì ta cũng bị già mất. ta cũng ko thích bị trêu chọc dù ta rất hay trêu người khác... ta sẵn sàng chạy mất dép nếu kẻ nào tò tò theo ta ngốc nhỉ....! mà này , đôi khi tự làm biếng với cơ thể của mình cũng thú lắm đó , mi có nghĩ vậy ko????/
.... Bin à , mi chẳng chịu đọc kĩ gì cả :? ta đâu phải ko biết trường ta có net... nó có cách đây 2 năm hơn rùi... chỉ có điều là ta cứ tưởng chỉ có vào thư viện mới vào được thui... mới phát hiện ra ở phòng vi tính cũng vi vu thoải mái mà .....
......ta đang đau cả đầu vì cái tội hôm qua dầm nưa đây...ta tưởng chỉ mình ta điên hóa ra cũng có 1 tên ngốc giống như ta.... kakakakkaaa.... ta thèm cảm giác lành lạnh... ta muốn được lang thang.. muốn được đi được nước mưa táp thẳng vào mặt....lầm lũi ta đi... tâm trạng ko vui... nghĩ về những điều xảy ra khi gặp người ấy.... nhớ lại bà 8 từng hỏi : sao mi hay bi ức chế vì _ thế?... ừ , ta ko hiểu tại sao....
...... điện thoại rung... nhìn số chẳng buồn bắt máy... ta giận.. ko còn cách nào khác thì ta mới nhờ ko được thì cũng phải nói cho ta biết... đằng này.... bực mình... buồn... ko biết cô bạn trong lớp của mình thế nào... sáng nay ta bò đến lớp đươcc... sao mà cảm giác mình có lỗi đến thế.....
.... ngẫm... con người thật la khổ..... người ta yêu nhau , cưới nhau , có với nhau 2 mặt con lớn tướng rồi ... li dị... mỗi người nuôi 1 đứa , ko được dính dáng gì đến người kia..... khỉ thật.. bạn ta lớn rồi làm sao trói được hồn nó chứ.... ta muốn hét to vào mặt ông già của nó.... mẹ của nó bệnh thật mà , sao ông quá nhẫn tâm...... tình cảm gia đình sao quá mỏng manh, cổ họng ta nghẹn đắng.. chợt nghĩ....mai này...... chẳng dám hình dung......

Chữ ký của LSB_congaiSG
Con đường cũ đưa ta về lối cũ
Gái trai còn đủ thiếu được mấy tên?
Sài thành dễ đến ...... khó quên ......
Gòn bông trắng xóa nhớ tên một người ^!^

Tài sản của LSB_congaiSG
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02981 seconds with 15 queries