Chủ đề: Thiên tội ...
Xem bài viết
Cũ 06-11-2005   #79
Ảnh thế thân của Thượng Quan Uyển Nhi
Thượng Quan Uyển Nhi
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
Gia nhập: 01-10-2005
Điểm: 654
L$B: 35.032
Tâm trạng:
Thượng Quan Uyển Nhi đang offline

Hôm nay mình lại gây ra một tội lớn, chà chà, mình cũng liều lĩnh thật đấy . Không hiểu lúc đó mình nghĩ gì mà lại làm thế nhỉ ? Phải chăng mình cứ nghĩ sẽ không ai biết chuyện này hay sao ? Mình cứ nghĩ sẽ không ai biết được nên mình đã làm một chuyện thật ngu ngốc . Bây giờ thì hay rồi, cái hậu quả của nó mình đã lãnh rồi, chiều nay về không biết phải đối mặt với bà ấy như thế nào đây, ngượng quá đi . Thật điên khùng khi mình lại làm như thế, chẳng khác gì một kẻ điên . Biết làm thế nào bây giờ nhỉ ? Mình thật khó xử quá, vẫn biết là mọi chuyện cũng có kết thúc của nó nhưng mà ......Mình khó mà có thể đối mặt với bả . Tuy biết bả hiền khô nhưng từ nay trở đi trong mắt bả mình là cái gì nữa đây ? Tình cảm không hiểu có bị sứt mẻ gì không ? Chuyện này mà người ta biết được chắc mình không biết giấu mặt vào đâu nữa Mặc kệ, chuyện gì đến cũng phải đến, rồi thời gian trôi qua sẽ xóa nhòa hết kí ức của con người, đến khi nào bả già đi bả sẽ không còn nhớ gì hết nữa,hic mà không biết bao giờ bả mới già đi đây, dù sao mình cũng muốn giá như chuyện này không xảy ra . Tội lỗi, híc, chắc bả sẽ không nói gì nhiều nhưng mà vẫn thấy khó có thể nói chuyện được . Mà việc gì cứ phải suy nghĩ linh tinh nhỉ ? Cứ vui lên nào, Cố gắng lên

Chữ ký của Thượng Quan Uyển Nhi
你是風兒我是沙 纏纏綿綿繞天涯
Nǐ shì fēng er wǒ shì shā chán chán mián mián rào tiānyá
Chàng là gió, em là cát, quấn quýt bên nhau, triền miên tới tận chân trời....

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02830 seconds with 15 queries