Xem bài viết
Cũ 27-05-2007   #26
Ảnh thế thân của MXN
MXN
Chưa kích hoạt
Gia nhập: 28-10-2003
Điểm: 111
L$B: 46.093
MXN đang offline

Linh nói quý tớ cái tính cách không đòi hỏi những thứ mà con nhà người ta luôn muốn có .

Ừ ! Thật ra thì tớ cũng mong muốn có nhiều thứ lắm...

Tớ muốn có Ipod nè...nhưng chị Phương đã mua cho tớ MP3 nhỏ nhỏ xinh xinh và tớ cụng rất thích nó

Tớ muốn có laptop nè...nhưng hiện giờ tớ có một máy tính để bàn cũng rất tốt , như vậy là quá đủ rồi ^_^ !

Tớ muốn có Nouvo màu đen nè..Nhưng tớ chưa biết đi xe , nó chỉ là một thứ tớ thích thôi chứ chưa phải là thứ tớ cần . Tớ không có niềm đam mê xe , mẹ cho tớ xe cũ đi cũng được , dù là chiếc đời xưa hay là Future Neo mẹ đang đi...cũng chẳng dám chê đâu ^_^ !

Tớ muốn có một chiếc điện thoại xịn...nhưng nó cũng giống như xe thôi , tớ đã từng có nó và đã bán đi vì hiện giờ nó không cần thiết !
Có người hỏi tớ đang sống ở thời đại nào ? ...Tớ mặc kệ tất cả , chỉ khi nào thật sự cần , tớ sẽ tự sắm cho tớ một cái , giá chỉ 1 triệu cũng xài rất tốt rồi heng ^_^ !

Tớ biết thân biết phận tớ , có những cái không đám đòi hỏi vì thấy mình chưa xứng đáng , còn có những cái tớ thấy nó quá mắc nên không dám mua...mặc dù những người chị họ của tớ thích là sẵn sàng bỏ tiền ra mua thứ mình muốn !
Tớ đã từng vất vả vì tiền , biết rằng nó rất khó kiếm nên chẳng dám phung phí đâu ^_^ !

Chữ ký của MXN

Tài sản của MXN
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02856 seconds with 15 queries