Xem bài viết
Cũ 23-05-2007   #24
Ảnh thế thân của MXN
MXN
Chưa kích hoạt
Gia nhập: 28-10-2003
Điểm: 111
L$B: 46.075
MXN đang offline

Mượn tạm một người để thương yêu !

Em thích được online yahoo , chẳng biết để làm gì...hình như là chỉ mong thấy nick anh sáng . Wỡn thì nói chuyện , còn không thì...sign out một cái Bụp !

Em thích nghe anh nói câu : " Để lên trên tí nữa rồi anh quay xe lại " ...cũng lâu rồi nhưng mà nhớ đến tận bây giờ đấy !

Em thích được nằm trong lòng anh , anh lơ đãng xem ti-vi , lấy tay vuốt vuốt nghịch tóc em :") !

Em thích nghe anh nói hơi tình cảm này nọ , mặc dù em biết lời nói đó có một chút gì đó bông đùa . Em nghĩ anh không phải là người xấu , mặc dù chưa thật lòng nhưng chẳng phải là giả dối . Em rất tin !

Ừa ! Cũng rất thích nhận các icon : : x , : * , > : D < mà lâu rồi chẳng ai dành cho em một cách thật lòng . Xin lỗi anh , bởi chẳng bao giờ em dùng nó dành cho anh cả...hoặc có lẽ là không bao giờ !

...

...Nhưng...

...Không thích cách anh chẳng chờ em cùng xuống cầu thang mà chạy trước như ma đuổi ý ...Có cảm giác rất buồn...như bị bỏ rơi một cách chẳng thương tiếc !

...Không thích anh cứ hỏi về những chuyện trước đây , chuyện đời riêng tư hiện giờ của em...đừng tìm hiểu , đừng quan tâm quá , anh ạ !
...Không thích có cái name " Ba Xa Yeu " trong điện thoại của anh ! ...Ừa , thì em chẳng có quyền và không có lý do gì để ghen nhưng em muốn anh chỉ là của riêng mình >___< !
May cho anh nhá , nếu có yêu đương , nhớ nhung nhăng nhít thì em cạch hẳn anh ra từ hôm đó !

^_^

Thứ 6 này , em mua 2 vé xem phim ở Galaxy trên đường Nguyễn Trãi mà em thích , hỏi ý kiến anh và cuối cùng là chọn phim " Người Nhện 3 " ^_^ !

Hình như anh không biết gì , cứ tưởng là vé free !

Em muốn được sòng phẳng , anh ạ ! Anh đã trả nhiều tiền khi đi chơi với em , em chẳng trả giúp...ngoài mặt vô tư nhưng trong lòng rất áy náy !

...Vì vậy...mới lòi ra vụ xem phim free này ! ...Tình hình là hơi bị nôn nóng chờ đến thứ 7 ấy nhá !

...Có biết là em tiếc tiền , dành dụm từng đồng một chẳng dám ăn sáng :") !

...Có biết là em chẳng có đối xử với ai như vậy không :") ?!

...Có biết là em quý anh đến mức nào không :") ?!

Muốn đem thức ăn tối cho anh mỗi khi anh trực , muốn nấu mì , chăm sóc và quan tâm với anh nhiều hơn nữa ^_^ ...Muốn đi Vũng Tàu với anh , muốn sinh nhật này chỉ còn có anh và em ^_^ ...v...v...v... !

...Nhưng...

...sẽ kết thúc sớm ^_^ !

Là hơi hơi thích nhau nhưng chẳng bao giờ là tình yêu ! ...Chúng mình chưa hoàn toàn thuộc về nhau !

Cho em mượn tạm anh một tí nhá , khi nào anh có người yêu sẽ trả lại cho người ấy một cách nguyên vẹn !

Cho em làm xong mấy việc mà em đã nói với anh ^_^ !

Em sẽ trả ! Em hứa đấy ^_^ !

Chữ ký của MXN

Tài sản của MXN
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03338 seconds with 15 queries