Xem bài viết
Cũ 18-03-2004   #16
Ảnh thế thân của Enragon
Enragon
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 16-08-2003
Điểm: 176
L$B: 28.538
Tâm trạng:
Enragon đang offline

Em luôn nghĩ đến anh trong mỗi khoảnh khắc của cuộc sống mà chính em cũng không hiểu vì sao. Đã bao lần em khóc, bao lần em buồn nhưng rồi em lại tự an ủi mình rằng có sao đâu, đó là mối tình đầu mà, với lại ai đã từng yêu mà không phải buồn phải khóc. Vậy mà...
Em đã từng bữu môi dè bỉu những kẻ bi luỵ vì tình nhưng rồi chính em lại như vậy. Thật hay đúng không anh? Và em cũng không đủ tự tin để làm lại. Em sợ thất bại, sợ làm người khác đau khổ, sợ rằng em vẫn còn yêu anh. Em biết phải làm sao nhỉ? Cuộc sống quá nặng nề với em mà nhiều lúc em tưởng mình không thể vượt qua được. Mặc dù đã chia tay nhau gần được 1 năm rồi nhưng em vẫn cảm nhận được sự tồn tại của anh trong cuộc sống của em. Chúng ta đã không gặp nhau gần 3 tháng rồi. Em chưa bao giờ có thể nghĩ rằng có thể sống mà không được gặp anh lâu đến vậy. Nhưng cuộc sống vẫn tiếp diễn, sau cơn mưa trời lại sáng, đúng không anh? Mọi vết thương sẽ dần được hàn gắn lại theo năm tháng nhưng em biết rằng đó chỉ là vẻ bên ngoài. Bên trong vết thương lòng luôn âm ỷ nhức nhối mỗi khi nhớ đến. Em không trách anh và không bao giờ có ý định trách anh. Những gì anh đã mang lại cho em cũng đã quá đủ với em rồi. Em không mong muốn gì nữa...

Chữ ký của Enragon

Tài sản của Enragon
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02808 seconds with 15 queries