Xem bài viết
Cũ 29-03-2004   #21
Ảnh thế thân của Enragon
Enragon
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 16-08-2003
Điểm: 176
L$B: 28.517
Tâm trạng:
Enragon đang offline

Ngày hôm qua không biết nên vui hay buồn. Thi thử cũng tàm tạm nhưng những mối quan hệ của mình thật chẳng ra làm sao cả...Chán! Thật mình chẳng hiểu có chuyện gì đang xảy ra.
Hôm qua gặp anh. Anh và mình đã đi ăn tối với nhau. Cũng lâu lắm rồi mới gặp anh. Nhưng khi ngồi đối diện với anh mình cảm thấy sao mà xa lạ thế. Phải chăng mình đã quen với sự vắng mặt của anh trong cuộc sống của mình. Vậy đấy! Mình và anh chẳng nói được gì cả. Có lẽ mình và anh đến với nhau cũng chỉ là để thay đổi không khí mà thôi...Còn tình nghĩa giữa mình và anh có lẽ đã chẳng còn nữa rồi...
Chuyện đời nhiều lúc cũng hay thật. Nhất là mỗi khi có chuyện không hay diễn ra. Và cũng lạ là mọi người luôn bảo mình phải hiểu, hiểu hết cái nọ đến cái kia." Thuỷ, em phải hiểu...Thuỷ, bà phải hiểu...Thuỷ, chị phải hiểu..." Nhưng liệu rằng trong số họ có ai hiểu cho mình không? Họ có biết mình đang nghĩ gì, đang cần gì không? Sao mình lại luôn phải hiểu còn họ thì không? Họ lên án mình nhưng chính bản thân họ cũng chẳng tốt đẹp gì? Một con nhóc thì biết cái gì mà đòi lên án, dạy đời người khác...Một thằng trẻ ranh thì biết gì mà cũng đòi kết tội người khác...Một thằng đê tiện bỉ ổi thì lấy tư cách gì yêu cầu người khác phải hiểu...Vậy đấy...Chán!

Chữ ký của Enragon

Tài sản của Enragon
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02822 seconds with 15 queries