Chủ đề: Thiên tội ...
Xem bài viết
Cũ 17-09-2005   #34
Ảnh thế thân của -=Whisky=-
-=Whisky=-
-=[ Chu Tước Kỵ Binh ]=-
Gia nhập: 23-03-2005
Điểm: 774
L$B: 48.791
-=Whisky=- đang offline

"Ai từng chưa biết đắng cay phải chăng là chưa biết yêu " ha ha ha ha ha .
Chả bít nữa ,mình đã bao giờ biết đớn đau ,chỉ biết làm cho người khác đau thoai .Hic ,rồi sao ,không biết mình thành thằng đểu chưa nhưng đã có lúc mình đã từng băn khoăn ,đểu và tốt ,cái nào tốt hơn cái nào đây .Pó tay .com .vnn .ngu ơi là ngu
Đúng là giờ mình chả còn cảm nhận được cái gì nữa cả ,em bảo chỉ là bạn ,hic ,suýt chút nữa mình đồng ý .Chả hỉu nữa ,ai gần mình vui thì mình vui ,có quan trọng gì đâu .
Ha ha ha ,cuối cùng thì lại quyết định đâu lại vào đó .Ai giận được mình chứ ,ha ha ,chính vì thế mà chả bít sao nữa .Cố nói một lời tử tế ,hạ mình thật khó .
Mình đang nói cái gì vậy nhỉ ? khó hỉu quá ,chả nói nữa .Nói chung là mình biết tất những cái gì sẽ xảy ra rồi ,tất cả xảy ra như đúng rồi .Người ta nói có sai quái đâu "gieo nhân nào gặp quả ấy " . Gieo tội ắt cũng chẳng yên ổn gì ,từ nay có lẽ mình sẽ trở lại như xưa .Được không nhỉ .amen
Nhớ lại ngày xưa ,từ lớp 9 lên cấp 3 , đứa nào cũng nói là mày thay đổi nhiều quá ,rồi lên đến lớp 12 cũng lại câu đó với quân ban lớp 10 nói ,rồi lên ĐH lại câu đó với bạn lớp 12 ,rồi đến năm thứ 2 lại câu đó với người iu nói .Hic hic ,rồi đến năm cuối thì sao ,chẳng thà thay đổi tốt ,đằng này toàn đi thụt lùi ,hic .Nghĩ đến già chắc mình .... hic hic .
Hic ,chả hỉu cái gi đang diễn ra nữa ,đau cái chân quá ,xoè vì nhớ em ,kinh <nói cho đỡ đau ,toàn đi chậm bì xoè mới nhục chứ >

Chữ ký của -=Whisky=-
.............Hãy để ngày mai là Bình Minh anh nhé !
Nutac_muoimuoi

Tài sản của -=Whisky=-
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02869 seconds with 15 queries