Chủ đề: Thiên tội ...
Xem bài viết
Cũ 29-09-2005   #44
Ảnh thế thân của LSB-Quên em đi !
LSB-Quên em đi !
Giam vào Thủy Lao
Gia nhập: 29-01-2005
Điểm: 261
L$B: -492.868
LSB-Quên em đi ! đang offline

Tự nhiên hôm nay lang thang thế nào lại vô đây . Tội lỗi uh ? chất đống , kể cả ngày không hết , biết nói từ đâu ? Thôi hãy để nó trôi vào quá khứ ! W cho em buông vài lời nha , tại tự nhiên nhớ nhà quá à !...
Hôm nay đúng 3 h chiều gọi điện về nhà , nghe giọng bà mừng đến khóc , mọi người đang liên hoan mừng em lên trường mà chị không có mặt , thật đáng giận phải không em ? Bây giờ đây , hiện tại và tương lai của chị , chị đặt tất cả vào em , sẽ làm mọi điều vì em ! " Duy đấy à " _ " Không , chỉ có Cò thôi " Nghe giọng em , nước mắt lăn dài trên má , điều duy nhất chị có thể làm để chuộc lỗi với mẹ là lo lắng phần nào cho em . " Em có khoẻ không , sáng mai em lên trường à ? " _ " Vâng ạ , chi thế nào rồi ? " _" Em đừng lo , chị có phải con nít đâu " _ " Mấy hôm nữa chị gửi tiền về , em lấy tiền đó lo học hành , tết chị về nha " _ " Em muốn được gặp chị " _ " Thôi, tết sắp đến rồi mà em " , rồi lặng thinh , em đã lớn rồi , đã trưởng thành rồi . Chị chỉ cần biết em sống tốt sống khoẻ , chị bỏ mặc tất cr , tương lai của chị , hạnh phúc của chị là em !
Đến tận lúc này khi đã đi xa , rất xa , mới hiểu rằng lẽ sống , tình cảm của bản thân là ở đây , không phải ở những tình cảm sai lầm để phải bỏ đi xa để tìm quên . Nực cười quá ! Bỗng chốc muốn vứt bỏ để về quê xem em thế nào , có mập không , có ăn uống đầy đủ không . Mỗi bữa cơm đi ăn cùng bạn bè , nhớ em ở nhà cơm sinh viên không biết thế nào . Muốn rớt nước mắt , chị thật tồi tệ quá phải không em !
Nghĩ đến em chị chợt mỉm cười !Sáng mai em lên trường , chị muốn hét lên vì vui sướng , nhóc ơi !

Tài sản của LSB-Quên em đi !
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02874 seconds with 15 queries