Chủ đề: Ngày....
Xem bài viết
Cũ 21-11-2004   #16
Ảnh thế thân của LSB_congaiSG
LSB_congaiSG
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
Gia nhập: 26-09-2002
Điểm: 261
L$B: 159.364
Tâm trạng:
LSB_congaiSG đang offline

.... nhiệm sở... 1 kẻ bị buộc phải nghỉ việc, 1 tên cắt quả đầu xấu nhất quả đất, phát hiện ra cô bạn đồng nghiệp nhút nhát của ta cặp kè với anh chàng nào ấy, bạn bớt tự ti rùi.... ta cũng vui.....
....cuộc sống... "alo, nhóc hả , con đang ở đâu đó , chú đang ở Sì goòng nè , đi uống cafe nhóc ui ".... khì khì , lâu lắm mới được gặp chú già , vẫn nhớ đến mình , hay thật.... hứa hoài mà vẫn chưa có dịp lang thang nơi tòa thánh nhà chú.... " nhóc hứa hòai , chú chờ hoài muốn dài cái cần cổ luôn , phải lội lên đây thăm mi nè "..... trùi , chú xạo bà cố luôn. có môn đi đâu ghé thì có .... hổng dám nói kẻo bị cú đầu.. chú cú đau lắm .... hai chú cháu luyến thoắng mãi, chú kể bao nhiêu chuyện... " à , mà sao mi ko đi học Kỹ thuật bán hàng kì này vậy? hay ngất ngây luôn... lẻo mép như mi thế nào cũng bán được hàng khi học xong " trùi..... chú nì tòan bêu xấu mình , thí ghét..... " cả lớp nhớ mi lắm , nhớ con nhóc lóc cha lóc chóc , miệng lúc nào cũng lép nhép.... đi học đi nhóc , vui lắm "...... khì , học muốn chít nè có thời gian đâu... kiếm tiền ai mà hổng ham chứ......... ui... mỏi miệng quá hà , " "
.... Sài Gòn hôm nay tự nhiên lạnh kinh khủng... ui da, chẳng muốn chui ra khỏi chăn tẹo nào thế mà cái tít tít cứ réo liên tục...bọn chúng nó lại đòi bài.... hic... khổ quá. có mỗi ngày chủ nhật cũng ko để ta yên....... dzạ thưa mai sẽ có bài cho các bác ạ..... cúp cái rụp , ngủ tiếp !!!!!!
....... thương bạn quá , bạn luôn lo lắng cho ta... nhưng ko thèm cám ơn bạn đâu.... cám hoài nhàm chết.... bạn đừng lo , ta sẽ có cách giải quyết cho bản thân , đọc những gì bạn viết ta cũng tỉnh ra được đôi chút..... sân bay của ta rộng thế này cơ mà.... đừng lo nhiều nữa bạn nhé...... tự nhiên ko biết nói gỉ cho bạn nữa... chỉ muốn gặp bạn " óanh" cho một phát thôi.... biết chừng nào ta có dịp gặp bạn nhỉ.... bạn có đón chào ta hông????????????

Chữ ký của LSB_congaiSG
Con đường cũ đưa ta về lối cũ
Gái trai còn đủ thiếu được mấy tên?
Sài thành dễ đến ...... khó quên ......
Gòn bông trắng xóa nhớ tên một người ^!^

Tài sản của LSB_congaiSG
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02991 seconds with 15 queries