Xem bài viết
Cũ 23-08-2006   #43
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.437
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Ngày hôm nay thật buồn cười, vào lớp muộn 2' thế là bị ông thầy bảo ra khỏi lớp Chán...
Chiều anh sang...Vẫn là những giây phút tranh thủ của anh...đến bên em thật nhẹ nhàng như một dòng nước mát ngọt ngào xoa dịu đi nỗi nhớ...Em tự hỏi anh yêu em nhiều không nhỉ ? Những lúc bên anh em rất vui, cảm tưởng như mình bé đi mấy tuổi vậy. Nhiều khi em muốn như một đứa tre con làm nũng anh, bắt anh cõng trên lưng ( không bít anh có cõng nổi không? hihi)...Em mà nói ra ý tưởng điên rồ ấy chắc anh méo mặt anh nhỉ?
Bùn mỗi cái là anh sang một chút rồi lại đi ngay chẳng ngồi lâu chút nữa để nói chuyện nhiều nhiều, hix. Công việc vẫn là công việc, cứ cuốn anh đi mãi chẳng biết bao giờ thì dừng lại nữa...Em hiểu mà, em cũng thích anh nói với em "Anh hiểu mà" hihi, những lúc như thế em thấy mình được tin tưởng, vui và hạnh phúc...
Nhưng em sợ hạnh phúc mà em đang có sẽ nhanh chóng tan biến như nó đã từng đến với em, phải thế không anh? Anh cũng biết sẽ có ngày đó mà phải không? Anh có buồn không? Có hối hận vì đã yêu em không?
Những ngày qua là những ngày không thể quên, anh đã cho em rất nhiều, buồn, vui, thất vọng, hạnh phúc,...tất cả...
Nhưng sự thật thì quá phũ phàng, em không muốn cả hai phải đau khổ, anh có hiểu cho em không anh?

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02826 seconds with 15 queries