Xem bài viết
Cũ 21-08-2006   #41
Ảnh thế thân của Cún con của anh
Cún con của anh
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 21-08-2006
Điểm: 1
L$B: 6.953
Tâm trạng:
Cún con của anh đang offline

Em vẫn muốn viết thêm một chút nữa, dường như chẳng có gì là đủ cho tình cảm của em, càng viết nhiều càng cảm thấy ít, thấy thiếu thì phải
Lâu không được gặp anh khién em nhìn thấy anh cái gì cũng mới hết cả, có thể những câu em nói ra làm anh buồn cười lắm, nhưng mà em thấy như thế thật mà:">
Đôi khi nghĩ lại em thấy mình quá ngốc nghếch...Em đã viết cho anh một bức thư dài, rất dài...và định gửi cho anh, nhưng bây giờ đọc lại thấy buồn cười quá Em sẽ không bao giờ gửi nó đâu anh ạ, hì, vì em biết rằng dù không đọc anh vẫn hiểu lòng em đang nghĩ gì phải không anh?
Chiều nay anh đã gặp một chuyện bực mình, em cũng bực lây quá...
Nhưng thôi anh à, em biết anh buồn vì chuyện đó, nhưng nó không quá lớn để anh phải suy nghĩ nhiều đâu. Coi như một điều không đáng nhớ thôi mà, bản tính là nhất thời, bản lĩnh mới là mãi mãi, hehe, không biết câu này ở đâu nữa
Anh như thế nào thì mọi người đều biết cả...Anh à, em thấy có một số người không ưa anh, em cũng chẳng hiểu vì sao nữa...Có thể người ta không muốn em gần anh thêm nữa, nhưng còn cách khác ngoài việc làm cho em nghĩ sai về anh chứ...Điều đó làm em hơi buồn và thất vọng về người bạn ấy...Nhưng không sao, chẳng ai có thể điều khiển được em cả, và em tin vào tình cảm của em, cũng như em đã và vẫn tin vào tình cảm của anh vậy...
Em yêu anh...

Whatever you wanna make me think about my love, you will not control me at all...

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02842 seconds with 15 queries