Xem bài viết
Cũ 13-08-2006   #37
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.439
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Đã lâu lắm không viết NK rồi nhỉ, một chút chán chường, một chút thất vọng, và một chút...chẳng gì cả...trống rỗng hết.
Không biết đã bắt đầu từ đâu và kết thúc khi nào nữa, nhưng dù sao thì cũng là một câu chuyện buồn không muốn kể cho ai, chỉ muốn một mình mình biết và cảm nhận nó đang đâm đang cứa vào lòng, sao lại để người khác-những người ngoài cuộc phải bận tâm về chuyện buồn của mình kia chứ...Mình không tự dối lòng mình, không phải như con Heo nói...Rồi tất cả sẽ qua, ai cũng nói với mình như vậy, nhưng rồi mình cũng chẳng biết lúc đó là khi nào nữa, một ngày nào đó... vô hình quá...Thực sự là bây giờ mình vẫn chưa tuyệt vọng, vẫn còn một chút ánh sáng le lói trong tâm trạng, hy vọng vào cái gì, bám vào cái gì bây giờ? Nực cười quá, tự huyễn hoặc mình bằng cái ảo tưởng đáng thương ấy, chắc chẳng phải là bản thân mình nữa nhỉ.Cái gì dồn nén chất chứa cũng sẽ một ngày bùng phát thôi, và mình cảm thấy bức bách lắm rồi, muốn vỡ tung hết thảy, muốn gào lên thật to...Thôi kệ, mặc kệ mình với mọi thứ...Đừng hỏi tôi vì sao tôi không muốn đi chơi với bạn, đừng hỏi vì sao tôi muốn tránh xa chốn đông người, đừng hỏi vì sao tôi muốn ở một mình...Tôi không trả lời được cho bạn đâu...Leave me alone...

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02842 seconds with 15 queries