Xem bài viết
Cũ 15-05-2006   #15
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.423
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Sáng nay đến trường học phục đạo môn Logic học thì lại không có phòng, lại lóc cóc đi về, mệt bở hơi tai, huhu, ghét con mụ khối trưởng thật, báo lịch linh tinh, làm cả khối và cô giáo bực cả mình...
Chiều học môn Chủ nghĩa xã hội khoa học buổi cuối, thầy cho về sớm, hiếm khi thầy mới hào phóng như hôm nay, hihi, buổi cuối mà, ai mà chẳng muốn thoát khỏi cái khối D này cho rảnh, nghịch quá mà Điển hình là ta
Sao lúc nào tâm trí ta rỗi rãi một chút là lại nghĩ đến anh nhỉ? Hihi, ngại quá,mới gặp hôm qua mà...
Hôm nay Heo đi làm rồi, tối muộn mới về, giá mà ta cũng có chỗ để đi làm như nó, hix, dạo này đang cạn $, muốn tự mình kiếm ra $ quá mà không được
Một mình ta lại ăn tối một mình, hihi, sáng hãy còn sữa và bánh mì, chiến nốt thôi, đói quá, bụng nó cứ réo òng ọc ấy...
Lòng mơ hồ mong một cái gì đó đến mà không biết rõ là gì...Hôm nay tự nhiên thấy mình năng động hơn một chút thì phải Có lẽ cần phải như thế nhỉ, hihi, thường thì cũng thế mà
Hum nay lên ghi NK tận 2 lần kia đấy, tại tay muốn gõ mà Cuốn sổ NK mà cô Tâm tặng hồi thi Anh lớp 12 ta đã ghi sắp hết rồi đấy, nhanh thế không biết Chắc lại phải mua thêm rồi, thui giờ bb mày NK nhé, ta yêu mày lắm á, sờ đến mày làm tao nhớ đến
...anh

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02832 seconds with 15 queries