Xem bài viết
Cũ 27-05-2004   #4
Ảnh thế thân của Kyoshiro
Kyoshiro
Chưa kích hoạt
Gia nhập: 25-09-2003
Điểm: 225
L$B: 14.030
Kyoshiro đang offline

Chẹp ! Mấy hôm nay cãi nhau với Nhóc ... Ngố buồn thí mồ á ... nhiều lúc tớ đã mong được làm lành với cậu lắm ... tớ đã định làm lành với cậu ... nhưng chỉ vì cái tự ái của một thằng con trai khi yêu ... tớ lại vứt bỏ ngay cái ý nghĩ trong đầu ấy ... tớ đẫ suy nghĩ rất nhiều ... tớ biết ... tớ biết rằng cậu cũng đang buồn lắm ... buồn vì tớ không hiểu cậu ... buồn vì tớ đã quá tàn nhẫn với cậu ... điều đó tớ rất hiểu ... cậu có biết .... từ hôm giữa tớ và cậu sảy ra vấn đề thì tớ buồn ... tớ uống rượu , tớ hút thuốc , thức đêm .... Mặc dù tớ biết rằng ... những điều đó cậu hoàn toàn không muốn nó hiện diện trong tớ ... tớ hiểu mà ... nhưng thật sự mà nói thì ... tớ rất ngoan cố ... cậu có biết ... tớ rất hay ghen không ... mặc dù tớ hiểu và luôn hiểu rằng ... cậu không phải là của tớ ... và điều đó luôn luôn đúng ... nhưng mà tớ vẫn buồn , vẫn cơ gắng để nghĩ ( nói chính sác là tớ đang mong muốn ) rằng cậu sẽ là của tớ ... chỉ của một mình tớ là thôi .... tớ ... có phải là tớ quá ích kỷ không đây ... tớ biết rằng ... tình cảm không thể ép buộc nhưng mà tớ đã hy vọng rất rất nhiều .... nhưng rồi cuối cùng thì ... tớ nhận được một câu nói ..." Tớ chưa bao giờ nói rằng tớ yêu cậu ..." <<<===--- Câu nói đó dường như đã sé toang trái tim , tình cảm của tớ ... Tớ Buồn

Chữ ký của Kyoshiro

Tài sản của Kyoshiro
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02846 seconds with 15 queries