Xem bài viết
Cũ 06-05-2007   #6
Ảnh thế thân của MXN
MXN
Chưa kích hoạt
Gia nhập: 28-10-2003
Điểm: 111
L$B: 46.095
MXN đang offline

For † ReStriCteD ArEa † !

Bạn là người mà tớ đã từng thích !

Bạn cũng là người con trai mà tớ ấn tượng nhất , mặc dù tiếp xúc khá ít ! Bạn đến nhanh , đi cũng nhanh...nhưng chẳng bao giờ tớ trách hờn hay thù oán bạn như những người con trai khác ! ...Tớ tôn trọng bạn , quý bạn và tớ nghĩ rằng tớ không phù hợp với bạn nên bạn có quyền xa lánh tớ !

Tớ đã tỏ tình với bạn mặc dù biết phần nào trước kết quả , nhưng tớ vẫn làm , vì khi yêu thương 1 ai đó , khó khăn nhất của tớ là suốt ngày phải giữ kín trong lòng . Tớ đã hứa rằng khi bạn chấp nhận , tớ sẽ cố gắng hết sức để đẹp hơn , đi học nhiều hơn để vốn kiến thức ít ỏi của mình không thua bạn !

...Đó là những lời thật lòng của tớ , không điêu ngoa , xảo trá nhằm mục đích để cho bạn đồng ý tớ !

Mọi chuyện qua cũng lâu rồi nhỉ , nhưng bạn thì vẫn đọng lại trong tớ rất rõ ràng , rất đẹp...không mờ nhạt , mau quên như những đứa con trai bình thường khác !

...Giờ tiếp xúc lại với bạn , tớ hơi lo sợ 1 tí ! ...Nhưng mà bây giờ tớ biết rằng , có những thứ tình cảm hời hợt , ít quan tâm hay là bạn bè bình thường , nó còn kéo dài và tồn tại lâu hơn tình cảm sâu đậm trong yêu đương giữa 2 người khác giới !

Hay gọi bạn là : Cậu bé ! ...Nhưng đối với tớ , bạn có những suy nghĩ rất hay và đã thành người trưởng thành thực thụ từ khi nào rồi , trong con mắt của tớ bạn không phải là 1 đứa trẻ nít !

Lời khuyên của bạn rất ý nghĩa và tớ luôn trân trọng từng chữ...từng lời !

Đôi khi...sẽ thầm quan tâm , theo dõi bạn...sẽ luôn chúc cho bạn học thật tốt , gặp nhiều may mắn và hạnh phúc !

...

Đã quen biết và dành tình cảm cho cho rất nhiều con người...nhưng đến tận bây giờ tớ mới nhận ra rằng tớ đã quá ngô nghê khi ai cũng nói rằng mình yêu họ !
...Nhưng thật sự...chỉ từng yêu 1 người , thích nhiều người...Và người tớ thích nhất , đó là bạn !

...Hãy tiến về phía trước và sống thật mạnh mẽ , để lại cho nhiều người những kỉ niệm đẹp đẽ , bạn nhé !

Có nhiều đường thẳng đã gặp nhau , tưởng có thể đụng vào và hòa làm một...nhưng mãi mãi đó chỉ là những đường thẳng song song mà thôi !

Chữ ký của MXN

Tài sản của MXN
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03024 seconds with 15 queries