Xem bài viết
Cũ 03-06-2006   #24
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.439
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Không thể hiểu nổi tại sao anh và em lại cứ như hai dòng sông ngược chiều vậy nhỉ? Em đã rất cố gắng nhưng tại sao mỗi khi em đến thì anh đã đi rồi? Hình như là không có duyên, em nhớ lần trước anh đã nói với em như thế! Anh cứ trôi về nơi mà anh thuộc về nơi ấy, còn em, với bao cố gắng để đuổi theo anh mà không bao giờ nắm giữ được...Thế đấy! Cuộc sống đôi khi thật bắt tội con người, nhưng quả thực cái gì có được dễ dàng chắc sẽ không tồn tại lâu, mà em không muốn anh và em sẽ như thế! Anh cũng như vậy phải không? Em luôn tự hỏi mình có khi nào dòng sông anh ngoái đầu lại nhìn em không? Em biết anh yêu em, nhưng có phải vì lòng tự tôn và những điều khó xử mà đôi khi anh không nói hết lòng anh cho em biết, anh yêu em nhưng vì một điều gì đó khiến anh hững hờ...khiến em cảm thấy anh đang xa dần em...Có phải không? Em không muốn mất anh, vì thế hãy chia sẻ cho em những tâm tư của anh, anh nhé! Em không muốn đứng chông chênh một mình giữa những khó khăn, và em cũng không muốn anh phải một mình đón nhận nó, anh ạ. Lâu lắm rồi em không được thấy khuôn mặt của anh,, em nhớ anh...

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02822 seconds with 15 queries