Xem bài viết
Cũ 21-04-2006   #4
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.434
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Hôm qua có nhiều điều để nói thế không biết.Đang ăn cơm thì nghe thấy ai gọi "cún con ơi...".Ôi mẹ ơi, lại cứ tưởng là ai gọi cái Thảo nhà chị Tâm, ai dè là gọi mình.Ngó ra thì tí nữa ngã bổ chửng giữa nhà Ai mà mặc quần bò + áo chim cò (ngược) thế không biết, chuối không tả được, lần đầu tiên thấy anh trong bộ dạng như thế, lạ nhưng mà cũng hay phết.Ngộ nghĩnh đáng yêu!Không biết anh mà đọc bài này chắc tẩn mình một trận cái tội "bêu xấu hình tượng" mất, chết mất, hihi.Thôi, nhóc im ngay đây, không bị ăn đòn oan
Tối hôm qua gặp em chồng vui phết, hai đứa kéo nhau lên CG ăn chè, rồi về nhà cô ấy.Hai đứa ngồi buôn đến tận hơn 1h mới ngủ.Mới gặp nhau lần đầu tiên mà như là quen lâu lắm rồi...Có một cảm giác rất thân thiện và gần gũi.Nhưng mà xưng là tẩu cứ thấy nó thế nào ấy, chắc là vì mình nhỏ con hơn muội ấy.Mà Bắc cũng "ngoan" lắm cơ, cứ một điều dạ hai điều dạ ...làm mình ngại quá.Lại còn gọi tẩu xưng muội ngọt ngào nữaVui quá đi, thế là từ nay có thêm một người bạn,nói chuyện với cô ấy mình thấy được nhiều điều hay ho lắm, mình vẫn còn ngốc quá
Hôm nay là ngày thật mệt, mình và Huệ làm tiểu luận đến tận 1h mới xong và đi ăn trưa xong thì cũng hơn 1h rồi...Hai đứa mệt phờ râu, mặt không còn chút sinh khí nào nữa, cứ tối tăm hết lạiNhưng mà làm xong rồi thấy cái cảm giác mà mình bỏ công sức ra không bõ thì thực là vui.Chắc chẳng bao giờ quên được đâu ta nhỉ?

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02890 seconds with 15 queries