Chủ đề: Thiên tội ...
Xem bài viết
Cũ 24-09-2005   #36
Ảnh thế thân của MrLuck™
MrLuck™
-=[ Tiên Phong Đầu Lĩnh ]=-
♠ Quậy Phá Bang ♠.
Gia nhập: 15-07-2003
Điểm: 1358
L$B: 150.197
Tâm trạng:
MrLuck™ đang offline

Lâu rồi không lên LS hôm nay có khá nhiều thời gian nên chạy lên đây lang thang một tí ......Thi xong rồi nên chẳng có gì làm nữa cả chán thật......Người ta đi học thì mình đi chơi đến khi người ta đc đi chơi thì mình vác sách với cả vở đi học .....Ngố một cách trầm trọng luôn ......Nhưng mà thế cũng vui không có gì lạ cả ........Đôi khi cũng muốn suy nghĩ một cách chín chắn cho nó có vẻ người lớn nhưng mà ......bất lực ......Nghĩ hoài mà không ra ......không biết nên làm cái gì cho nó đúng cả ......Thì thôi đành vậy .......19 tuổi rồi đâu còn là trẻ con nhưng mà nó cũng chẳng thể nào trở thành người lớn đc .....chỉ đc cái tội làm khổ người ta thôi ......Biết làm sao giờ nó không thể thay đổi đc mình .......Chỉ còn biết nói xin lỗi ..........Khi ở gần người ta nó thấy đó là điều bình thường và quá hiển nhiên ....Cho đến khi người ta thật sự xa nó nó mới cảm thấy cần và ......|Nhưng có lẽ đã muộn ......Chấp nhận thôi .......Yêu rồi lại xa ......Hiển nhiên của cuộc sống ........Tôi ơi !......Cố lên khi còn có thể .....@

@Whisky!Chồng yêu@:Sao lâu rùi không thấy tăm hơi đâu cả àh ! Vợ chẳng có mấy thời gian đang thi mà nên ko online để đc gặp chồng nhiều ....bùn woá .....

Tài sản của MrLuck™
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02821 seconds with 15 queries