Chủ đề: Thiên tội ...
Xem bài viết
Cũ 17-10-2005   #67
Ảnh thế thân của Trùm.
Trùm.
-=[ Bạch Hổ Hùng Binh ]=-
Gia nhập: 12-11-2002
Điểm: 2703
L$B: 21.291
Trùm. đang offline

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi Bại_liệt
bạn T muốn đến chỗ bạn Nam lắm nhưng phải xem xét tình hình chủ nhà đã bạn Nam ơi ! Hic , hứa trả tiền cho bạn Nam mà mãi vẫn chưa trả được, nghe bạn Điệp kể mà thương thay huhuuhhuuh
spam vậy được rồi , hum nay có chuyện gì nhỉ ? Ah đi xem theo dòng lịch sử ? Nhớ lúc trước ở nhà mơ đuợc đến xem đài truyền hình , thăm s9! giờ vô ngủ một giấc rồi vè , rõ chán
Chia tay xong thấy chán wa , hóa ra ta dễ quên hơn ta tưởng . hay ta đang cố tỏ ra điều đó . Tự nhiên mất cả hứng ngắm gái, như Đ Vinh cũng hay , đi đâu cũng trêu gái được. Đa tình lắm rồi khổ đời thôi hé hé
Chà chà , lúc mình yếu thế hơn , để cho con gái kiêu là nó lên mặt có kể ah . Anh dek cần , chơi game còn khoái hơn . Tự nhiên hết tình cảm ,em ơi là em răng lại chán rồi , buồn chưa
Ngủ chút mai còn đi học , tự nhiên thấy lòng thanh thản lạ! die chăng ????????
p/s Bạn Nam nối mạng nhanh lên bạn T đến chơi , bạn T sẽ trả nửa tiền
Thế mấy đứa ngoại thương chơi theo dòng lịch sử ai nhất hả mày tao cũng muốn đi lắm nhưng đéo có tiền đi xe bus lên ngoại thương .Nhục quá đã hứa với em Huyền là đi cổ vũ thế mà ko đi được .Kiếm 3000 mà không kiếm được mày thấy tao nhục ko .
spam nhiều quá em Litgeko em ấy lại oánh thẻ thui

Sáng nay là sáng thứ 2 nó phải đi học nhưng do trong túi hết tiền đi xe bus <lý do chính đáng nên nó nói dối với bà già là học chiều >ngủ đến 12h dậy xong xách cặp như thật mẹ ơi cho con mấy nghìn mẹ nó đưa cho nó 2500 ặc ặc ko đủ tiền đi xe bus chán quá chẳng đi được đâu uh thì ra quán net quen ngồi online vậy .Thật xấu hổ và nhục nhã thay cho nó có mấy nghìn bạc mà cũng khổ sở quá nhớ hôm trước tiêu có 2 ngày hết 100 mà chả cảm giác gì bây giờ nó mới thấm .Sự đời là vậy sướng trước khổ sau .Chán
Sắp tới thằng anh nó gửi cho ít tiền tính đóng tiền thi lại cả học bù xong Trùm mình vào Đà nẵng phiêu bạt 1 chuyến vào tìm em yuna kiss rock hớt tay trên của LQ mới được

Chữ ký của Trùm.
Đời ko trả catxe sao phải diễn..............

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03019 seconds with 15 queries