Chủ đề: Hận Đời Cu Li
Xem bài viết
Cũ 30-10-2007   #40
Ảnh thế thân của thachphathien
thachphathien
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 19-01-2005
Điểm: 11
L$B: 23.383
Tâm trạng:
thachphathien đang offline

buồn cho số phận

...người ra đi vì anh đã mang lầm lỡ hay tại vì anh đây quá nghèo, chẳng thể trao về em được như lòng em luôn ước mơ , giấc mơ giàu sang. người ra đi vì anh đã mang lầm lỡ hay tại vì sao em nói đi, để anh sẽ ko ưu phiền vì yêu em........
tiếc thay tình mình tan vỡ , những mảnh vỡ ấy ko thể nào ráp nối lại lành lặn như xưa. anh biết anh chỉ là 1 gã tiều phu đốn cũi làm sao lo được cho 1 nàg công chúa . anh có khác gì trương chi đâu em. anh biết chứ, phận anh đã vậy anh nào dám trèo cao. đời anh chưa 1 lần dám mơ ước có trong tay mình người mình yêu , chưa 1 lần mơ ước được 1 ai đó yêu thật lòng. lòng anh luôn sợ hãi khi yêu, sợ mình ko lo được cho người ta, sợ mình bị người ta coi thường, sợ mình bị bỏ rơi thêm lần nữa , anh sợ.....
những nỗi sợ hãi đã chiếm hết tâm trí anh rồi những lo toan cơm áo gạo tiền thường nhật đã làm anh trở nên khác xưa. anh bây giờ cục cằn thô lỗ sắn sáng đâm chém bất kì ai...
thằng Bính ngày xưa đã chết rồi em ạh.nấm mộ nó hoang tàn lạnh lẽo như chính tâm hồn nó bây giờ vậy.

Chữ ký của thachphathien
Xã Hội Quay Lưng....
Gia Đình Chối Bỏ...
Người Tình Phản Bội...
Chỉ Còn Ta Bơ Vơ!

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02780 seconds with 15 queries