Chủ đề: Căn Chòi Lá
Xem bài viết
Cũ 04-01-2007   #27
Ảnh thế thân của LSB_congaiSG
LSB_congaiSG
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
Gia nhập: 26-09-2002
Điểm: 261
L$B: 159.340
Tâm trạng:
LSB_congaiSG đang offline

Mưa.. mưa lất phất qua từng con phố, thăm nhẹ nhàng từng nhánh lá rưng rưng ... đủ để người ta "ồ!" lên laoy hoay mặc áo mưa rồi ấm ức cởi ra cất vào.... Ngày trước nó ghét nhất là mặc áo mưa, nó vẫn luôn về nhà ướt nhẹp với 1 lý do cực kì phi lý "QUÊN" và luôn bị bố mằng bởi "bởi con gái hư" nhưng bố nào biết tắm mưa thú vị thế nào, nhất là những lúc buồn, những khi nước mắt tràn mi đi dưới mưa thì ..hổng ai biết hết ( hehehe)

30 tuổi ... người ta bảo :" đàn ông 30 tuổi phải có sự nghiệp trong tay thì mới có thể gọi là người lớn được" nhưng mà ox chưa đến 30 cơ mà .. còn chừng 5 năm nữa những gì chưa làm thì ráng mà làm làm đi, kẻo ko đến lúc 30 tuổi rồi làm ko kịp lúc đó sẽ có 1 con số 0 tròn trĩnh 5 năm nữa ko phải dài cũng ko phải là ngắn, đủ để con người ta làm điều gì đó nếu người ta muốn, cố lên ox !!!

Mấy hôm nay có nhiều lúc thẩn thơ ko biết mình đang trong tâm trạng nào, ko vui ko buồn, ko ồn ào ko lặng lẽ, có nhiều lúc chính mình cũng ko hiểu bản than mình muốn gì và cần gì ; lãng đãng ….
Muốn tìm về 1 chốn bình yên nhưng ko phải cứ tìm là được; con người ta ko thể sống tách biệt với mọi người, với tất cả mọi thứ với những gì diễn ra xung quanh .. tuy nhiên vẫn có những góc khuất của tâm hồn .. lặng!!!

Chữ ký của LSB_congaiSG
Con đường cũ đưa ta về lối cũ
Gái trai còn đủ thiếu được mấy tên?
Sài thành dễ đến ...... khó quên ......
Gòn bông trắng xóa nhớ tên một người ^!^

Tài sản của LSB_congaiSG

Chỉnh sửa lần cuối bởi LSB_congaiSG: 04-01-2007 lúc 10:27.
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02858 seconds with 15 queries