Chủ đề: Ngày....
Xem bài viết
Cũ 17-11-2004   #6
Ảnh thế thân của LSB_congaiSG
LSB_congaiSG
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
Gia nhập: 26-09-2002
Điểm: 261
L$B: 159.364
Tâm trạng:
LSB_congaiSG đang offline

.... Tớ cứ thích dấm dzá vào đằng ấy thì sao nhỉ.... chừng nào máy tớ bị treo như bạn thì tớ mới thôi ......
..... dạo này ko hiểu sao thấy thời gian trôi qua vùn vụt , học hành thì càng ngày càng cảm giác nặng nề... bài vở ở đâu mà lắm thế .. túi bụi long cả óc thế mà vẫn ko thấy đủ thời gian.... mấy "bà già" sao cứ thi nhau cho kiểm tra giữa khóa.... hic... đau lòng mà vẫn cứ phải ê a.....
....Cái môn tiếng Hoa chết tiệt làm đau cả óc.. cứ học chữ trước thì quên sạch chữ sau , dzòm lại phía sau thì đám nhóc đi đầu trốn mất xác , quay qua quay lại một hồi thì quên sạch... hic hic hic.... bà cô "ác độc " cứ làm tim mình rớt tận đẩu tận đâu.. nhưng thật ra thì mình vẫn thích bà ấy day.. gần gũi , tận tình... chỉ cái tội "ác quá đi thôi !!!!!!! ".....
..... Chết tiệt ,chẳng nhớ để quên quyển Kỹ năng ở xó xỉnh nào nữa.. hic... kì này thì tiêu rùi , quyển ấy mà mất thì coi như những bài 5' ấy mất sạch [-o< hic.... cuối khoá lấy gì mà nộp lại đây...... cầu trời ai nhặt được trả lại cho con , ko con chết mất ( ( (.......
........

Chữ ký của LSB_congaiSG
Con đường cũ đưa ta về lối cũ
Gái trai còn đủ thiếu được mấy tên?
Sài thành dễ đến ...... khó quên ......
Gòn bông trắng xóa nhớ tên một người ^!^

Tài sản của LSB_congaiSG
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02784 seconds with 15 queries