Xem bài viết
Cũ 27-05-2004   #6
Ảnh thế thân của NhocConTeGieng_
NhocConTeGieng_
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 28-04-2004
Điểm: 1
L$B: 6.160
NhocConTeGieng_ đang offline

Bây giờ thì C mới lại là C của nhóc , nhóc xin được gọi lại C bằng từ "cậu" thân quen .Tớ .. vui lắm . Nhìn cậu bạt mạng chửi người khác , nhìn cậu tàn nhẫn với tớ mà tớ đau kinh khủng , tớ đâu có nghĩ ra cậu có thể nhẫn tâm với tớ như vậy . Tớ biết cậu buồn , tớ có thể hình dung ra tất cả những gì cậu đang làm hàng ngày trong những ngày ấy ( cậu có khác gì tớ đâu , những khi buồn chỉ biết uống cho say, trắng đêm là chuyện thường và thuốc lá là chuyện nhỏ ) & tớ đau... Tớ đã cố làm lành với cậu , năn nỉ , thậm chí là van xin cậu - cái điều mà chưa bao giờ tớ phải làm từ ngày xưa đến bây giờ , cho dù đó là người sinh ra tớ - thế mà cậu vẫn ko một chút động lòng , vẫn vô tư buông ra những lời nói đó . Cậu đâu có biết lúc đó tớ chán nản thế nào ko ? tớ buồn cậu thì ít nhưng trách mình thì nhiều . Tớ giận mình đã để cậu trở thành như thế & tưởng chừng như tớ đã buông xuôi . Tớ đã định đánh một con bài cuối cùng là đi Hà Nội , dẫu rằng tớ chỉ có thể ở lại trong vòng vài tiếng đồng hồ & đó là một việc làm công cốc vì có thể cậu sẽ ko cần gặp tớ , cậu thấy tớ có ngông ko? Nhưng b6y giờ thì ổn rồi cậu ko còn như thế nữa , cậu là cậu của tớ , đừng làm đau lòng tớ nữa cậu nhé . Cậu nghĩ gì cũng được , tưởng tượng thế nào cũng xong , nhưng trước nghĩ hay làm gì hãy luôn nhớ rằng : cậu có một vị trí rất lớn trong lòng tớ , đừng bao giờ tự huỷ hại mình bởi nếu vì tớ mà cậu như vậy ; cậu đau một thì tớ sẽ đau gấp mười lần , cậu hiểu ko Đừng như thế nữa Xù nhé !

[scroll:69a454648e]Hôm nay cậu ko lên .......... [/scroll:69a454648e]

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02979 seconds with 15 queries