Xem bài viết
Cũ 26-05-2004   #2
Ảnh thế thân của NhocConTeGieng_
NhocConTeGieng_
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 28-04-2004
Điểm: 1
L$B: 6.160
NhocConTeGieng_ đang offline

Chẳng biết rằng nhóc có quá nghĩ hay ko , nhưng nhóc đã và đang nghĩ vì mình mà C trở nên như vậy , nhóc ko biết nói gì một ngoài lời xin lỗi nhưng có lẽ sẽ chẳng bao giờ C muốn nghe. Chẳng biết phải nói sao, nhưng chắc là từ bây giờ nhóc ko còn một người bạn như C nữa , nhcó buồn lắm vì C ko còn coi nhóc là bạn , xa rồi ... Hà Nội một giấc mơ - chưa kịp tỉnh đã tan vào mây khói .
Giá như chúng ta đừng quen nhau và phải chi C đừng dành cho nhóc một tình cảm quá lớn thì có lẽ bây giờ C đã ko như thế , nhóc phải tự trách mình hay phải trách ai đây? Giá như chúng ta quen biết nhau sớm hơn khi nhóc còn là người tự do chưa bị ai ràng buộc thì có lẽ chúng ta đã có một kết quả khác , ko như bây giờ .... lớn hơn hai tuổi .. chỉ là cớ mà thôi .Nhóc đã từng nói với C rằng nhóc có người yêu sao C ko chịu nhớ để đừng đặt tình cảm của mình vào thế giới của hư vô vì dẫu rằng nhóc chưa bao giờ gặp người ta , và dẫu rằng tình trên Net mong manh dễ vỡ nhưng trong lúc này nhóc ko thể chia tay người ấy , nhóc ko thể tàn nhẫn như thế bởi có một người đang rất cần nhóc ở cạnh bên .Giá như C có thể hiểu nhóc hơn một chút thì có lẽ C sẽ chẳng bao giờ nói nhóc như thế , mà thôi...
C hãy coi như nhóc chưa bao giờ tồn tại , hãy quên đi tất cả những gì nhóc đã nói ra , hãy cho rằng nhóc là kẻ nói dối . xem tình cảm của người khác là một trò đùa . C hãy cứ nghĩ nhóc là đứa con gái ko ra gì,hư thân và sẵn sàng lẳng lơ với bất kì thằng con trai nào mà nhóc nói chuyện, hãy cứ gán cho nhóc bât cứ gí xâu xa nhât mà C có thể nghĩ ra để có thể cảm thấy kinh tởm nhóc hơn & khi đó C sẽ ko còn muốn nhìn thấy hay quan tâm đến nhóc nữa , khi đó nhóc sẽ ko còn tồn tại trong lòng C nữa , và rồi C sẽ quên thôi , chỉ xin một điều C đừng như hiện nay , nhìn dòng chữ dưới atavar cũng như chữ kí của C mà nhóc đau lòng lắm , nhóc đã tự hứa sẽ ko bê tha rượu chè thuốc lá & làm hư mình nữa hãy vì điều này mà C đừng thế được ko? Thà rằng C cứ chửi mắng nhóc thật chua cay chứ đừng tự làm khổ mình như thế, C bảo ko có quyền chửi nhóc nhưng C có biết C có vị trí thế nào trong lòng nhóc ko? Biết rằng bây giờ nhóc ko có tư cách để đòi hỏi C phải thế này thế kia , nhóc chỉ xin C đừng như thế nữa , bây giờ nhóc phải làm sao để C đừng như thế nữa , nhóc làm được gì C hãy nói đi , chỉ xin C đừng như thế nữa nhóc đau lòng lắm C có biết ko ............

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03047 seconds with 15 queries